Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi kweli noma, majambazi ya watalii walikamatwa ndani ya 24 hrs ila wa Dr. Olimboka ndoto!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Return Of Undertaker, Jul 12, 2012.

  1. Return Of Undertaker

    Return Of Undertaker JF-Expert Member

    #1
    Jul 12, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 1,116
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Hadi hapa lazima kama mwananchi wa kawaida lazima nishangae na kuondoa imani na jeshi la polisi inakuwaje wauwaji wa watalii serengeti wakamatwe mdani ya 24 hrs lakini kwa Dr. Olimboka Mtanzania mwenzangu mpaka leo imekuwa ndoto!
     
  2. D

    Dopas JF-Expert Member

    #2
    Jul 12, 2012
    Joined: Aug 14, 2010
    Messages: 1,149
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Sasa wamkamate nani, wakati washukiwa n.1 wa kusudio la mauaji ni wao na usalama wa Taifa?
    Watajikamata?
    Basi tu ni maigizo yasiyopendeza, sasa utaona hii Ulimboka wataliacha kwanza na watakomalia ya Dr. Slaa na Mnyika, na watahamishia nguvu zote na hasira zote huko. Subiri uone Mkuu
     
  3. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #3
    Jul 12, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Unataka wajikamate wenyewe
     
  4. Return Of Undertaker

    Return Of Undertaker JF-Expert Member

    #4
    Jul 12, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 1,116
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Washenzi sana
     
  5. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #5
    Jul 12, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Hata yale majangili yaliyoua faru wa JK walishakamatwa lakini kigugumizi kipo huko kwa Ulimboka tuuuuuu.
     
  6. Kiona

    Kiona JF-Expert Member

    #6
    Jul 12, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 931
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hivi game hulijui? hao wamekamatwa ni wabambikiwa ili watu waone wamefanya kazi. watuhumiwa wako huru wabambikiwa wako kichaponi
     
Loading...