Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi kuwatawanya wamachinga kwa nguvu Arusha Kesho? Wataua tena?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by gagonza, Sep 28, 2012.

  1. g

    gagonza JF-Expert Member

    #1
    Sep 28, 2012
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 306
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    Kwa taharifa nilizo zipata jioni hiii toka kwa ffu tunaofanya nao mazoezi walinipasha kuwa kesho au keshokutwa watavamia eneo hilo kuwafukuza wamachinga, wameshapewa taarifa wajiandae kwa kazi hiyo walikuwa wanansubiri mkutano uishe.
     
  2. F

    Froida JF-Expert Member

    #2
    Sep 28, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,995
    Likes Received: 600
    Trophy Points: 280
    hilo linajulikana wawaondoe bila kuwavurumisha matumbo wala kuwakata vichwa na wakawaonyeshe pa kufanyia biashara
     
  3. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #3
    Sep 28, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,305
    Likes Received: 2,469
    Trophy Points: 280
    Wakati wanawaondoa na wawaoneshe pia mahali pa kufanya biadhara zao...
     
  4. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #4
    Sep 28, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    ningeona halmashauri ya manispaa ya arusha wana akili kama wangepanga mkakati wa kumuondoa mvamizi wa kwanza wa eneo hilo.
     
  5. m

    mtendaji wa kijiji JF-Expert Member

    #5
    Sep 28, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 530
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Muda mfupi ujao watanzania tutaingia kwenye simanzi kufuatia amri iliyo tolewa kwa jeshi la polisi kutumia nguvu kwa kadri itakavyo wezekana kuwatoa wamachinga walio jigawia maeneo ya biashara katika eneo ambalo lipo Kilombero linalo daiwa kuuzwa kwa mtu binafsi.

    Katika juhudi za kutafuta taarifa nimefanikiwa kuongea na jamaa mmoja kutoka jikoni akanihakikishia kuwa muda wowote FFU kutoka Babati, Karatu na Moshi watawasili kutekeleza amri.

    Aidha inasemekana Mkuu wa mkoa amejiandaa vyema na mkuu wa polisi kwa kuiua Chadema kwakile wanacho dhani kuwa Chama hicho ndicho kinachowapa jeuri wa machinga.

    Ikumbukwe mzozo huu unatokana na sakata linaloendelea Arusha kwa machinga kutaka maeneo ya biashara.

    MUNGU IBARIKI TANZANIA
     
  6. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #6
    Sep 28, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,874
    Likes Received: 5,279
    Trophy Points: 280
    Subiri tuone, hata hivyo hawawezi kuuwa watanzania wote!
     
  7. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #7
    Sep 28, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    lets wait and see!
     
  8. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #8
    Sep 28, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Nitajitahidi kuhudhuria nione kwa macho!
     
  9. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #9
    Sep 28, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,466
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Yaa kwa kuwa wanajua ni ngome ya CDM ni lazima wamwage damu!! Ila time will tell, 2015 is closer!!! Matendo ya serikali ya chama tawala na kutumia vyombo vya usalama kuendesha udikteta yataleta majivu. Long live poor Tanzanians suffering at the expense of mafisadis!!! Ni nani mmiliki wa kiwanja hicho, yaani aliyeuziwa eneo hilo la manispaa? Kwa utaratibu gani? Wa tenda au? Je mnispaa zilikosa hela za ruzuku au ni kitu gani? It does not click in my head!! Shame on you.
     
  10. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #10
    Sep 28, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    nadhani polisi watawasili mida ya alfajiri sana!
     
  11. r

    raymg JF-Expert Member

    #11
    Sep 28, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 845
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wameshapata makaburi ya kutosha? Risasi za kutosha? Mabomu ya kutosha? Magereza ya kutosha? Maana wamachinga wapo wengi kweli......
     
  12. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #12
    Sep 28, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,445
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    si eneo lilitengwa kwa ajili yao?
     
  13. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #13
    Sep 28, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    lile ni eneo la wazi,sio soko.
     
  14. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #14
    Sep 28, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,151
    Likes Received: 5,352
    Trophy Points: 280
    serikali yetu inatuua kirahisi rahisi tu. Haituthamini na wala hatuna thamani yeyote mbele ya wageni. Je tutakuwa wageni wa nani sisi?
     
  15. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #15
    Sep 28, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    MUNGU akitujali tutajua mbivu na mbichi!

    Na ikiwezekana walete ccp wote wa hapo Moshi kwn hawatatosha na hata magari ya silaha ziweke kambi pale,kwn ni lazima wanainchi tuchukuchue eneo lile!

    Hata waje na jk haijalishi!
     
  16. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #16
    Sep 28, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,684
    Likes Received: 267
    Trophy Points: 180
    mguu sawa ... camera zote zirshategeshwa kila kona ya eneo la tukio ... tunasubiri kuona picha za wauaji wa kidhalimu kama tilivyoshuhudia mauaji ya nyololo
     
  17. m

    mtendaji wa kijiji JF-Expert Member

    #17
    Sep 28, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 530
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Eneo la NMC ni dogo sana na halitosh kwan machinga Arusha niweng xn. Hii ndiyo sababu iliyo wafanya waliokosa NMC waende pale Kilombero. RPC tunasubiri utimize ahadi ya kuua Chadema
     
  18. M

    MI6 Senior Member

    #18
    Sep 28, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    itafahamika mwaka huuu....
     
  19. 2

    2000yrs Member

    #19
    Sep 28, 2012
    Joined: Jul 2, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu jackbaur policcm watakuja early in the morning. machinga wajimobilize wakeshe hapo. km eneo lilitengwa for them na likauzwa kifisadi kwa fisadi then the right to defend it is inevitable. wakeshe kulilinda.
     
  20. Return Of Undertaker

    Return Of Undertaker JF-Expert Member

    #20
    Sep 28, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 1,117
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160
    Ngoja nisuviri nione
     
Loading...