Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi Kuwasaka Waliompa JK Siku 100

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ng'wanangwa, Nov 19, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #1
    Nov 19, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Kwa mujibu wa Bwana Vuai Nahodha. Anampango wa kuzibana kampuni za simu ziwataje wanaosambaza hizo meseji, laa watakula ban ya kufanya biznez. Yangu macho. Source ITV.
     
  2. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #2
    Nov 19, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Wanachopaswa kufanya ni kurekebisha dosari zinazolalamikiwa na si kuhangaika na watu wanaolalamika au kutoa ultimatum.

    Huku ndiko kupoteza uelekeo. Zama za kuwatisha watu zimepita. Khaaa!
     
  3. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #3
    Nov 19, 2011
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    Ngoja tuone kama watafanikiwa, kumbe wameshaona ni noma na inaweza ikawa kweli. Binafsi naona ni vigumu sana kwani huwezi kupigana na "IDEOLOGY" ambayo ipo vichwani mwa watu. ikumbukwe kuwa kama wanavyo sema wametapakaa sehemu mbalimbali hadi ikulu hii itakuwa ngumu sana. Wanaogopa yale ya EPA.

    Ikulu tamu asikuambie mtu, lakini swali dogo tu Nahodha alitakiwa alijibu kabla ya kutoa hiyo ultimatum, je kuna ukweli wa madai yaliyotolewa? ikiwa ni kweli nini kifanyike au walikosea wapi mpaka hali hii ikafika ilipo? Kitakachofuatia hapa ni kama ile sinema ya kuuawa kwa Kabila. Huwezi kuamuru baadhi ya walinzi wako wauawe wakati jamaa zao bado wanakulinda wapi na wapi.
     
  4. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #4
    Nov 19, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Kazi wanayo,watimize what the Tanzanian demands waone kama kuna mtu atawasumbua kiasi hicho
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Nov 19, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mikwara tu!
    Meti Onyo!
     
  6. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #6
    Nov 19, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    isije ikawa wanawatafuta wa jf
     
  7. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #7
    Nov 19, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 10,340
    Likes Received: 2,765
    Trophy Points: 280
    nimeipenda hii!we mmasai nini?
     
  8. Makene

    Makene JF-Expert Member

    #8
    Nov 19, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,476
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    anatafuta umaarufu, hayo maneno yameundwa na kusambazwa na ccmizi napoliccm wao.
     
  9. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #9
    Nov 19, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Haaaaaa kumbe waheshimiwa wanapitiaga JF nimemuona Nahodha anasema wao wametumwa wawatafute hao watu wanaosambaza ujumbe,makampuni yamemgomea kumpa details kwa ajili ya kulinda mteja na kutopoteza wateja wao...
     
  10. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #10
    Nov 19, 2011
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Uhuru wa kuongea una mipaka yake japo kuwa hao waliotishia wana madai ya msingi lakini ifahamike walichotaka kukifanya ni uhaini na kosa lake ni kifungo cha maisha au kuhukumiwa kunyongwa last time I check. Section 39 and Section 40 of the penal code ya Tanzania stipulates that treason is punishable by death penalty.

    Vile vile misprision of treason (someone who knows there are some activities of treason) is punishable by life imprisonment.

    Kuweni waangalifu jamani na sheria za nchi sio mnakurupuka.
     
  11. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #11
    Nov 19, 2011
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    Hakuna wa jf wanayemtafuta hapa. Kwanza ni rahisi sana wala huhitaji kutangaza ktk TV kumpata mtu aliyeiingiza kwenye net kwa mara ya kwanza. Tatizo linalokuja ni kuwa imezagaa mno na kumbuka maadhimisho ya uhuru yapo jrani lazima wajue hatma mapema au wapate angalau intelijensia.

    Ukiona waraka kama ule mpaka mama ntilie wafungia mandazi ujue nchi haina usalama wa taifa. Na tatizo jingine hata hao baadhi ya usalama wa taifa yawezekana wapo ktk huo mpango hivyo kila linalofanyika kikosi kazi 2858 wanapata feedback na kubadili mikakakati.

    Usiombee usalama wa taifa na jeshi wakaasi huwezi kuzuia kitu hapo.
     
  12. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #12
    Nov 19, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,564
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    Mwisho wa uwezo wao ni kupambana na waandamanaji tu!
     
  13. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #13
    Nov 19, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Hawana jipya hao wanatafuta CDM tu,lakini mi namfahamu aliyeandaa ni Rejao akisaidiana na Mzee
     
  14. BBJ

    BBJ JF-Expert Member

    #14
    Nov 19, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    You are genius Mkuu!
     
  15. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #15
    Nov 19, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,621
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    You have to admire the ability of Kikwete & his govt in the field of drama & comedy.

    However clueless, ruderless and spineless they collectively are, but still they possess guts to perfom those shows.
     
  16. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #16
    Nov 19, 2011
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Mkuu,

    Hakuna kujificha katika net kuna vichwa dunia hii acha tu ze utamu yuko wapi ananyea ndoo segerea. Think before you post anything katika internet.
     
  17. libent

    libent JF-Expert Member

    #17
    Nov 19, 2011
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 385
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mbona unakuwa muoga sasa na wewe
     
  18. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #18
    Nov 19, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nimeipenda hiyo
     
  19. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #19
    Nov 19, 2011
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    soma thread yangu vizuri.
     
  20. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #20
    Nov 19, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ha ha ha haaa! Kumbe waoga mko wengi eeeh?

    Ukisoma kwa makini ujumbe ule utagundua kwamba baadhi ya waliotoa taarifa au pengine pia ni wahusika wakuu ni close associates wa mkulu au wa aides wa mkulu (inaelekea wanajua wanahoji nini). Yaliyohojiwa kama hayajakuathiri wewe directly yatawaathiri nduguzo. Sheria zipo ili ziwe tested!

    Usiabudu sana sheria, ziheshimu ukiweza; ukiona hutendewi haki put them to test.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...