Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi kuuza tk t mechi ya azam na yanga ni system mpya???ama ujasiriamali

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BASIASI, Mar 12, 2012.

  1. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #1
    Mar 12, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Sikuya jumamosi ilikuwa ni ya vichekesho kwangu tangu nianze kuangalia mpira
    kwanza kulikuwa na uhaba wa tkt..muda mfupi gari ya hiace ikaingia ndani ikaenda
    kukaa kwenye chuma na akashuka polisi mmoja ana mtutu..huyu ni pw 2345 sijui alikuwa
    kikazi ama lah..akaanza kukusanya hela alfu 15 anaingia kwenye gari analeta tkt kumbuka watu wako
    nje wanachungulia kwenye chuma kama wako gerezani

    huyu bwana akaishia kuwa mtangazaji jamani zimebaki za 15 alfu tu..mara he akakusanya nyingikweli kweli..nikasema jamani kulikoni polisi wameanza kujiajiri??

    Imepita dk 25 baada ya mpira kuanza ikaja gari moja ina askari 3 dreva na wengine wawili wako ndani spacio ya blue T675 ASM
    wakasimamisha pembeni ya bar moja iko oppo na uwanja..gafla wakaona defender waklaacha kuuza tkt wao walikuwa wakiuza za alfu 3 kwa aluf 7 na watu walinunua kweli kweli ..wakaondoka wakaenda kwenye kona fulani wakaanza kuuza tena awakuona aibu wakarudi karibu na geti kuu wakajibanza kwa ndan kwenye parking na wana uniform zao kabisa hawa wlaikuwa na namba zao bila aibu
    pw 4534/4587 pw 2398 nahisi waliamua kufa na lolote litakalowatokea

    nimejiuliza afande mwema askari wako wameanza kujiajiri wenye wenyewe uwanjani kwa kuuza tkt nakumbuka zamani tulikuwa ukiwafwata bila tkt unaweka hela mkononi mwao kama tkt unakimbizwa nao kama umeiba...he leo hi ni styel mpya tujuzeni wapendw a tukajiajiri uko polisi kama ndio hivyo
     
Loading...