Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi kutumia risasi za moto kumwokoa m/kiti wa kijiji aliyetekwa na wananchi je ni sahihi?

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Mr.Busta, Aug 15, 2012.

  1. M

    Mr.Busta JF-Expert Member

    #1
    Aug 15, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 673
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    wanajf naomba tujadili uhalali wa jesh la polisi kutumia risasi za moto kwa lengo la kumwokoa M/kiti wa kijiji kigamboni baada ya kutekwa na wanakijiji wake baada kutokea vurugu kati yao na police baada ya kuondolewa kwa nguvu ktk eneo lao la kuchimba kokoto. .Je ni halali kwa polisi kufanya hvyo? Je hakuna mbinu mbadala mpaka kutumia risasi za moto? Je kutumia risasi za moto haiamshi hasira zaidi kwa wananchi? Hatujaonyeshwa kama wananchi walikuwa na silaha za hatari je inatoa tafsiri gani kwa jeshi letu-? Kwa wanaojua sheria tupeni ufafanuzi kwa hili jambo.SOURCE ITV
     
  2. K

    Kilembwe JF-Expert Member

    #2
    Aug 15, 2012
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 1,102
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Acha wacha wamuokoe bana maana hamchelewi kusema ni polisi ndiyo walimteka ili wampeleke Pande! wamejifunza kutoka kwa Dr!
     
  3. f

    filonos JF-Expert Member

    #3
    Aug 16, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 618
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    kama walitumia za kupigia binadam ni SAHIHI KABISA ila kama walitumia za kuwidia TEMBO ilo nikosa lisasi zamoto kaziyake ndio hiyo ndio maana zimenunuliwa siku nyingine usisogeree sehem kama hiyo kwa usalama wakooooo pole sana
     
  4. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #4
    Aug 16, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hebu jaribu kuacha kufikiri kwa kutumia Masaburi,we ulitaka wananchi wamchinje ndo uridhike?! hiyo ndio kazi yao kulinda watu na mali zao! na risasi zinanunuliwa kwa ajili hiyo! Acha hizo! Ungetekwa wewe je?
     
  5. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #5
    Aug 16, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    hizo risasi zilipigwa kuelekea watu au zilipigwa angani?
     
Loading...