Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi kushirikiana na wahalifu?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kukumdogo, Jun 24, 2011.

  1. kukumdogo

    kukumdogo JF-Expert Member

    #1
    Jun 24, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 422
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 45
    Habari zenu wandugu
    nimeamua kuwaletea kwenu hii kitu maana inanisumbua kichwa sana. Kunakesi nyingi sana za wizi na ujambazi sasaivi wakati polisi wanaotakiwa kutulinda wapo na wanakula kodi zetu na ulinzi wenyewe hatuuoni. Mtu kama kova kazi yake ni kuita vyombo vya habari na kuongea pumba tu huku kazi anayotakiwa kufanya haifanyi kama inavyotakiwa.

    Tuje kwenye wizi wa vyombo vya magari. Kilakitu ukiibiwa cha kwenye gari unakikuta gerezani, polisi wanalijua hili na wahusika wanajulikana ila kwanini hawakamatwi? Je polisi wanashirikiana nao ili waongeze posho zao? Naandika nikiwa na machungu sababu saivi polisi kazi yao imekuwa kama kupiga wanafunzi na wananchi wanaodai haki zao.
    Mapendekezo yangu kwa serikali ni kwamba jeshi la polisi lifutwe na nafasi ya waziri mambo ya ndani ifutwe sababu hana kazi ya kufanya zaid ya kutuongezea matatizo.
     
  2. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #2
    Jun 24, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Pendekezo zuri, unategemea nani atalifuta Jeshi la Polisi? JK? Itabidi umeze dawa za maumivu na za kukusaidia kusahau hoja yako.

    Hii ni nchi inayoongozwa na wasanii, wangependa mambo yaendelee kwenda kimjin mjin tu!
     
  3. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #3
    Jun 24, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,049
    Likes Received: 6,728
    Trophy Points: 280
    njaa na ugumu wa life ndo unasababisha watu wawe hiviii
     
Loading...