Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi kusadia Ccm Arumeru.

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Aggrey86, Mar 30, 2012.

  1. Aggrey86

    Aggrey86 JF-Expert Member

    #1
    Mar 30, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 856
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wakuu nikiwa nafuatilia taarifa ya habari ITV, Nimemsikia Dr.W.Slaa akisema chuo cha Polisi moshi kinaandaa askari wale mafunzo wapatao 95 kwenda kusaidia Ccm pale Arumeru, Jamani sasa hi ni haki kweli? Kwani Ccm wao hawajiamini hadi waanze kuongeza na Askari wawasaidie? Sasa nini kifanyike ndugu zangu kuokoa hii Arumeru tusaidiane hapa jamani wanaarumeru wote kuweni makini jamani lindeni kura zenu kwa hali na Mali inauma sana kiukweli.
     
  2. STK ONE

    STK ONE JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Unless we take very important meansures OUTSIDE the voting box to eraticate CCM. Naamini, hakuna siku ambayo ccm itaondoka madarakani kwa sanduku la kura. tusipofika Tunisia, Misri, Libya na Yemeni, hatuwezi kuing'oa ccm madarakani. Mmarekani amewekeza sana katika nchi hii na anafahamu fika kuwa CCM ikiondoka marakani hatokuwa na lake tena. kwa hiyo CCM inalindwa from OUTSIDE tena na nchi yenye nguvu kuliko zote Duniani. Inatia hasira sana.
     
  3. Pinokyo Jujuman

    Pinokyo Jujuman JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapa mie suala hili bado halijaniingia akilini;
    1. Ni kwa namna gani Dr.Slaa anasema Police wanakuja Arumeru kuongeza nguvu wakati mafunzo ya Police hao yanaendeshwa na Ratiba yao maalum inayo waongoza kwa kipindi chote cha mafunzo?

    2. Kwa habari nlizonazo ni kwamba vijana hao wa Police wana maliza kozi leo swali la kujiuliza je kulikua na haja ya kuahirisha ufungaji wa Kozi yao leo tu kwasababu Taifa lipo kwenye uchaguzi mdogo wa Arumeru na siku zipelekwe mbele hadi pale uchaguzi utakapomalizika?
     
Loading...