Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi kuita raia wa Tanzania Mungiki haikubaliki

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwanaharakatihuru, Aug 26, 2012.

  1. M

    Mwanaharakatihuru JF-Expert Member

    #1
    Aug 26, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 480
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Katika hali ya uonezi wa walalahoi leo kali kuliko waliobomolewa nyumba baada ya kuuziwa viwanja na serikali za vijiji husika waitwa mungiki na sio raia wa tanzania ili kutoa ruhusa kwa dhuluma ya wenye hela zidi ya maskini hao. Wapo wanajeshi walio dhulumiwa pia its too sad.
    Mwisho wa siku kitaeleweka tu
    Jiulize ndugu zako wote wakiambiwa watoe nyaraka kuwa wao ni raia je wanavyo?
     
  2. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #2
    Aug 26, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Tumeambiwa hao 'wavamizi' ndo wanajiita Mungiki.
     
  3. Mangaline

    Mangaline JF-Expert Member

    #3
    Aug 26, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 1,052
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nchi ni kubwa, kwa nini mubanane huko huko??????????????????????
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Aug 26, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,440
    Trophy Points: 280
    Watanzania Mungiki wana kiongozi wao yuko Magogoni
     
Loading...