Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi kufutwa kazi Misri

Discussion in 'International Forum' started by sulphadoxine, Jul 11, 2011.

  1. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #1
    Jul 11, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Waziri Mkuu wa Misri ameamuru maafisa walioshutumiwa kwa mauji ya waandamanaji kufutwa kazi na kushtakiwa.
    [​IMG] Essam Sharaf


    Waziri Mkuu wa Misri, Essam Sharaf, ameamuru kufutwa kazi kwa maafisa wote wa polisi walioshtumiwa kwa mauaji ya waandamanaji wakati wa vuguvugu za kumpinga Rais Mubaraka mwezi February.
    Katika hotuba yake kupitia televisheni, Bw Sharaf alisema afisa yoyote anayetuhumiwa kuuwa raia atashtakiwa.
    Alikuwa akizungumza na maelfu ya watu waliondelea na maandamano dhidi ya serikali yake katika eneo la kati kati mwa mji mkuu Cairo.
    Waandamanaji wamekuwa wakidai hatua zichukuliwe dhidi ya maafisa wote wa polisi waliohusika na ghasia zilizosababisha mauaji ya watu takriban mia tisa.

     
  2. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #2
    Jul 11, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Nataraji siku hili litafika hapa kwetu
     
  3. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #3
    Jul 11, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Ukiona manyoya ujue kaliwa.
    Hiyo nimeipenda kuliko zote.misri tutaenda kesho acha tusherehekee kwanza.
     
  4. Ikumbilo

    Ikumbilo JF-Expert Member

    #4
    Jul 11, 2011
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 455
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Jamaa kaamua kuvua gamba kisawa sawa.
     
  5. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #5
    Jul 11, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Karibu "simba kapakatwa pub" maeneo ya makumbusho,kutakuwa na mchemsho maalumu kwa wanajangwani tu.
     
Loading...