Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi kuchukua posho vibanda vya gongo ni kashfa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mirindimo, Jul 14, 2012.

  1. mirindimo

    mirindimo JF-Expert Member

    #1
    Jul 14, 2012
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 468
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    NIMESHANGAZWA HABARI YA ITV SAA MBILI LEO KUA WAPIKA GONGO WALIOMBA KIBALI CHA KUZINDUA KILABU CHA KUUZIA GONGO HIYO KWA SERIKALI YA MTAA PIA POLISI HUA WANACHUKUA POSHO KATIKA VIBANDA HIVYO KILA WEEKEND.......KAMANDA WA POLISI KAZUNGUMZIA HATUA YA KUSAKA WAPIKA GONGO LAKINI SWALA LA ASKARI KUCHUKUA POSHO KAJIFANYA HAJAISIKIA KABISA HII NI KASHFA KWA JESHI HILO NA MNAPASWA KUCHUKUA HATUA....................................:israel:
     
  2. v

    vngenge JF-Expert Member

    #2
    Jul 14, 2012
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 352
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Hahaaaa ni kitu cha kawaida mkuu kwani wewe unaishi nchi gani vile? NO MONEY NO RIGHTS !! Afteral hawapaswi kulaumiwa unajua wanalipwa kiasi gani na matumizi ya mji huu unayajua vizuri so wanajikimu mkuu. Ukitaka kujua utendaji wao kachukue R.B then uone kama hujaambiwa utoe hela ya vocha na mpelelezi wako. Ukiwa na tatizo bora ulimalize uwezavyo hawaaminiki tena hawa jamaaa
     
  3. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #3
    Jul 14, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,595
    Likes Received: 815
    Trophy Points: 280
    Hao jamaa siku hizi wanauza spirit iliyo kuwa bleached kwa jic na madawa mengine ya aina hiyo.Sijui kama huyo mkemia na clue?nadhani aanze kwa kuangalia hivyo wasije kutuchakachulia report kama Kova.
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Jul 14, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,082
    Trophy Points: 280
    hakuna cha ajabu hapo.....
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Jul 14, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    mbona kawaida....vijiwe vya bangi....gongo n.k wanavijua vyote....wananchi tunashindwa kutoa taarifa polisi coz tunavijua....ukijaribu kusema....polisi wanarudisha taarifa kijiweni....unafanywa asusa.....
     
  6. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #6
    Jul 14, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hizo ndio deal za polisi, nimemshangaa Kenyela anazuga ktk TV.
     
  7. A

    ADK JF-Expert Member

    #7
    Jul 14, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 879
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Huku kwetu kila kitu kiko wazi gongo ,bangi madawa ya kulevya njenje na police wanajua ila ndio overtime yao
     
  8. GIB

    GIB JF-Expert Member

    #8
    Jul 15, 2012
    Joined: Mar 2, 2012
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli kabisa. polisi wetu wanaushirikiano wakaribu sana na wahalifu. simna mkumbuka Zomba na uwizi wa magari?
     
Loading...