Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi kipindi maalum Channel ten

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Gurudumu, Apr 12, 2011.

  1. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #1
    Apr 12, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kuna kipindi maalum Channel ten hivi mkutano wa makamanda wa ngazi ya juu wa polisi wa mikoa wanakutana na waziri wa usalama na IGP

    Ni mkutano mzuri na agenda zenye tija, kujadili ufanisi wa jeshi la polisi na mikakati ya kukabiliana na changamoto. Unafanyika CCP moshi

    Kilichonitia hamaki ni umri wa washiriki. Wote wanaonekana Kama vile wana umri kati ya miaka 55 na kuendelea. Hawa ndio wanaotoa amri zote nchini dhidi ya wananchi wanaooandamana kudai haki zao.

    Ngazi ya juu ya serikali nayo imejaa wazee. Ngazi ya juu ya chama tawala nayo ni wazee tena wastaafu, isipokuwa vijana watatu walioteuliwa jana.

    Wanalalamika kwamba vijana wengi wako upinzani, wanapinga serikali, hawapendi chama tawala, hawapendi jeshi la polisi

    Tafakari
     
  2. Silas Haki

    Silas Haki JF-Expert Member

    #2
    Apr 12, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 368
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hilo ni jeshi la CCM tu, haliko kulinda usalama wa wananchi, likiagizwa na CCM likaue raia wanaondamana kwa mujibu wa haki zao za msingi lenyewe huwa linatekeleza bila kufikiri.
     
  3. m

    mataka JF-Expert Member

    #3
    Apr 13, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 279
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    hivi we ume2mwa?
     
Loading...