Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi kawe wanakula rushwa sana

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Boney E.M., Feb 9, 2010.

  1. B

    Boney E.M. JF-Expert Member

    #1
    Feb 9, 2010
    Joined: Jan 22, 2007
    Messages: 425
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Tumekuwa na tatizo na kiwanja chetu kuvamiwa na mijitu yenye pesa ambayo haina hati za ardhi. Hata baada ya kuwaelewesha askari wa kituo cha Kawe juu ya tatizo hili wao wameendelea kujibaraguza eti hawaingilii masuala ya Viwanja- Je ni kweli? Inawezekana maafisa wa ardhi na askari hawa lao moja. Matatizo haya yako zaidi ktk maeneo ya viwanja vya Mbezi Beach. Namshauri Bw Mwema awe anawahamisha askari wa kawe baada ya kukaa muda mfupi kwani wanazoeana sana na maafisa ardhi.
     
  2. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    hivi polisi ndio wanajukumu la kuhamisha wavamizi?

    ushauri wangu ni kwamba wasiliana na watendaji wako, nenda wilayani (pale magomeni) kwqni kuna watu na mabaraza husika, baada ya hapo utapatiwa taratibu na misaada, ukimaliza ndio waeza kwenda polisi na wizarani

    kuanzia polisi nadhani sio protocol kwenye mambo ya ardhi... la sivyo hiyo system ingekua abused

    BTW, angalia usije kuwasemea wakaku-Jerry Muro, be careful na hawa watu
     
  3. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #3
    Feb 9, 2010
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,604
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    WATAKUJA KUDAI RISITI YA SILAHA UNAYOMILIKI, NA USIPOKUWA NAYO LUPANGO....!
    BE CAREFUL WHEN THROWING STONES TO "NYUMBA YA MACHIZI"
    "........SILAHA: Kisu anachotumia mama watoto jikoni kukatia mboga"
     
  4. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #4
    Feb 10, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ngoja jerry murro amalize kesi atakuja kuwapiga picha we kaa kmya tu
     
Loading...