Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi kaniharibia siku yangu

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Kiranja Mkuu, Nov 21, 2011.

  1. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #1
    Nov 21, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nikiwa naenda kazini kwa kutumia daladala, mara akapanda askari polisi, gari ilikuwa na nafasi kadhaa za kukaa, na miongoni mwa nafasi hizo ni nafasi iliyokuwepo jirani na nilipokaa.
    Baada ya kituo kimoja tokea alipopandia, akatoa kipisi cha sigara kutoka kwenye mfuko wake wa shati, akakiwasha na kuanza kukivuta.
    Abiria na wqahudumu wa daladala tulimsihi azime kwa kuwa anahatarisha afya zetu, akagoma na akawa akiporomosha matusi kwa sauti ya ulevi.
    Nimekereka kwelikweli, na nimeamua kuteremka kwenye hilo gari kabla sijafika kule niendako.
    Kweli Tanzania hamna polisi, ila yunifomu za polisi
     
  2. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #2
    Nov 21, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,245
    Likes Received: 1,915
    Trophy Points: 280
    ungevizia namba yake kwenye guanda lake
    ili tumuanike hapa jamvini.
     
  3. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #3
    Nov 21, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    bosi wao mlevi watashindwaje na wao kuwa walevi
     
  4. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #4
    Nov 21, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Pole sana, mlipaswa kumnyang'anya hiyo sigareti na kuizima.
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Nov 21, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mmmh, pole ndo tulivyo maporishi, tena ukute kalewa gongo ndo utajibeba.
     
  6. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #6
    Nov 21, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mngemkoromea au hata kumpiga ngumi kama akizingua..
     
  7. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #7
    Nov 21, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hakuwa amebandika namba
     
  8. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #8
    Nov 21, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Nifikiri uamuzi nilio uchukua wa kuteremka garini ulikuwa wa busara zaidi, kuliko kumpiga.
    Waswahili wanasema bora nusu shari kuliko shari kamili.
    Biblia inasema, tafuteni kuwa na amani na watu wote.
     
  9. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #9
    Nov 21, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hahaha! Na gongo ndiyo pombe yao kubwa..
     
  10. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #10
    Nov 21, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,222
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    huyo kakesha mabanda ya gongo night shift
     
  11. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #11
    Nov 21, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,026
    Trophy Points: 280
    asikali wa siku hizi hawavai namba.kwa sababu wanabebana. ndo maana siku hizi polisi wengi unakuta wana undugu, halafu usifikili wanaichukulia hiyo kazi kivilee.ndo maana siku hizi kukuta polisi kavaa mlegezo au kukaa baa na kunywa pombe na magwanda ni kitu cha kawaida sana. mia
     
  12. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #12
    Nov 21, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    kweli kabisa
     
  13. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #13
    Nov 21, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    wananifurahisha tu pale nilipoenda kureport tukio la wizi wakadai mpaka niwapelekee uthibitisho wa kuibiwa ndo wataandika report yangu. labda mnisaidie ndugu zangu utathibitisha vipi polisi kuwa umeibiwa?
     
  14. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #14
    Nov 21, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,327
    Likes Received: 3,131
    Trophy Points: 280
    hehehehehe hiyo kali
     
  15. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #15
    Nov 21, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    we jamaa vipi wewe bana!!
    mngemchapa bana!! hana adabu huyo!
     
  16. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #16
    Nov 21, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,982
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    hapo kwenye red pameniacha hoi mkuu! Ina maana hawa wenzetu hawana hata pesa ya kununua sigara nzima!?
     
  17. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #17
    Nov 21, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,245
    Likes Received: 1,915
    Trophy Points: 280

    na hiyo jeuri aliyokuwa nayo inaonyesha ndo hao hao wa kubebwe na mbereko za jamaa zao.
     
  18. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #18
    Nov 21, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    walikuwa wanakuomba rushwa, hawana lolote
     
  19. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #19
    Nov 21, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mngempeleka kituo cha polisi
     
  20. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #20
    Nov 21, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    kama ni ng'ekuwa mimi ning'e izima hiyo sigara na siyo kushuka kwasababu hata kisheria anamakosa...
     
Loading...