Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi kanda maalum tarime wamezuia mkutano cdm leo.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by OMUSILANGA, Jul 31, 2012.

  1. O

    OMUSILANGA JF-Expert Member

    #1
    Jul 31, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 384
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndiyo wakuu! Katika hali ya kuendelea kutapatapa kwa serikali ya ccm wakati miti yote inateleza , imejitokeza tena leo ktk wila ya ya Rorya baada ya polisccm kuzuia mkutano wa hadhara wa cdm ktk kata ya Nyathorongo kwa kisingizio cha mgomo wa walimu. Mikutano hii ni operation inayo endelea jimboni Rorya ktk kuendeleza harakati na kutoa elimu ya uraia kwa wananchi chini ya uratibu wa Kamanda Odelo Odelo pamoja na wapiganaji wengine. Kutapatapa huku mara ohoo! Suala liko mahakamani, kufunga magazeti (mwanahalis) pamoja na vitisho kamwe si suluhu kuelekea Tanzania tuitakayo. Waungwana wanasema "SIKU MJINGA AKIJITAMBUA, MWEREVU YUPO MATATANI ". Pamoja sana makamanda,mpaka kieleweke.
     
  2. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #2
    Jul 31, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Ni sawa na kuzuia mafuriko! Bado kidogo watasombwa na kusahaulika!
     
  3. chitalula

    chitalula JF-Expert Member

    #3
    Jul 31, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,307
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    mmh kwa stahili hiyo ipo siku watazuia mkutano na sababu watasema kuwa " Raisi amesafiri"
     
  4. m

    mamajack JF-Expert Member

    #4
    Jul 31, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Wanaziba mwanga wa jua kwa kipande cha kanga ili walete goza.duh.pole yao.
     
  5. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #5
    Jul 31, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,878
    Likes Received: 5,295
    Trophy Points: 280
    hahahahahahahahahahahahahaha
     
  6. M

    Mendelian Inheritanc Member

    #6
    Jul 31, 2012
    Joined: Dec 25, 2011
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CDM ni kama mvua ikiamua kunyesha inanyesha tu, chezea makamanda ww?
     
  7. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #7
    Jul 31, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,361
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Mtu anajificha mvua chini ya net, totally useless.
     
  8. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #8
    Jul 31, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,949
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    vijana wa rorya
     
Loading...