Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi JWTZ na Arumeru kulikoni

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by domo bwakubwaku, Mar 10, 2012.

  1. domo bwakubwaku

    domo bwakubwaku Member

    #1
    Mar 10, 2012
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kuna jamaa hapa ananihabrisha Kuwa katika Kata 17 za Arumeru kila Kata kuna polisi wanne na wanajeshi wanne wamepangishiwa nyumba watu mlioko Arumeru ni ya kweli hayo nakwanini iwe kipindi hiki cha uchaguzi
     
  2. amkawewe

    amkawewe JF-Expert Member

    #2
    Mar 10, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 2,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    duh kama ni kweli hii kitu ni hatari, je, mafisadi na majambazi yanawindwa hivyo? Why use such kind of force?
     
  3. M

    MPadmire JF-Expert Member

    #3
    Mar 10, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 2,021
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
    Ni Hatari Saaana!!!!

    Lolote na liwe, Sioi anatangazwa mshindi.

    faulu zote zitachezwa mchana kweupe bila kujali chochote

    Watu wataumizwa sana, na wengine watakufa... Ni hatari kuliko

    Chadema, please be careful.

    Kuna mamlumki wameandaliwa waje kufanya fujo, kuna mambo mengi. Wait and See!!

    Ee Mwenyezi Mungu, tuepushe na Balaa. Angamiza mafisadi wote. Linda wana wako wanaotetea haki za wananchi wanyonge.
     
  4. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #4
    Mar 10, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,598
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    hawa magamba wanajua sana kucheza rafu, askari FFU difenda 5 kutoka ukonga dsm na gari za ***** halaf wasishinde
     
  5. L

    LATTICE BOND JF-Expert Member

    #5
    Mar 10, 2012
    Joined: May 30, 2011
    Messages: 219
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuna watu wamevishwa uniform na kadi feki za chadema watafanya fuja kwenye mikutano ya ccm halafu TBC na Star TV watanyesha.

    Sifahamu chadema wamejiandaa vipi kilikwepa hili zengwe!!!
     
  6. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #6
    Mar 10, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwa kutumia akili yako nini impact ya hao polisi kila kata?
     
  7. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #7
    Mar 10, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hizo ni tetesi tu, na kwenye kweli uongo hujitenga.
     
  8. N

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #8
    Mar 10, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Kamwe hawataiweza Nguù ya Umma.
    Hawatukwamish bali wanatuchelewesha tu.
     
  9. The Listener

    The Listener JF-Expert Member

    #9
    Mar 10, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 976
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35

    Its more than a force. Ni ujanja ujanja wao tu. Mwisho wa siku ni kwamba huko kaskazini mwa nchi yetu hawana mzaha hata chembe.
     
  10. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #10
    Mar 10, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,995
    Likes Received: 1,920
    Trophy Points: 280
    Hao wanachama feki dawa yao wakifanya fujo tu wakakamatwa Cdm nayo ihakikishe wanafikishwa mahakamani wafungwe!
     
  11. The Listener

    The Listener JF-Expert Member

    #11
    Mar 10, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 976
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35

    Changanya na zako kisha utapata jibu au unataka kuongeza idadi ya posts. We wapewa taarifa kisha wambeza anayekupa taarifa. Ama kweli hakukosea aliyesema 'ukubwa wa pua si wingi wa kamasi'. Kama unataka jibu angalia jaribu kupata uzoefu wa chaguzi nyingine ndogo zilizopita na namna mambo yalivyokuwa pale ambapo nguvu kupita kiasi na ujanja ujanja mwingine ulipotumiwa na Chama cha Mapinduo.Kama si umwagaji damu basi tifu zito lilitokea. Hatukatai kwamba ulinzi ni muhimu katika nyakati hizi ila isiwe ni njia ya hawa jamaa kufanya wanachotaka.
     
  12. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #12
    Mar 10, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Polisi na JWTZ hakikisheni mnamlinda Rais wetu Kamanda lema kwani mafisadi wanajua kuwa yeye ni moyo wa chama chetu Chadema. LONG LIVE MY HON, KAKA, KAMANDA G. LEMA.
     
  13. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #13
    Mar 10, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ni sawa CHADEMA wasije wakamwagia watu tindikali kama ilivyokuwa Igunga.
     
  14. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #14
    Mar 10, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    siyo uongo mimi nilikuwa Igunga wakati wa uchaguzi uliopita, CHADEMA ndiyo zao. Safari hii wameshtukiwa.
     
  15. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #15
    Mar 10, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ha ha hilo nadhani halitawatisha makamanda wetu kwani siku zote haki itasimama
     
  16. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #16
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    mkuu ni kweli kuna wanajeshi wageni wameingia arumeru mashariki.
     
  17. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #17
    Mar 26, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,121
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Huo ni mkakati wa kuongeza wapiga kura mamluki kutoka hayo majeshi, kuweni makini!
     
  18. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #18
    Mar 26, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    ulikuwa wife wa mwigulu safari hii amemchukua kengemaji arumeru.
     
Loading...