Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

polisi jamii hawafanyi kazi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mtagwa lindi, Jun 6, 2012.

  1. Mtagwa lindi

    Mtagwa lindi JF-Expert Member

    #1
    Jun 6, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 263
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    nimepata malalamiko kuwa askari ambaye ni ispekta wa polisi amae alipangiwa kufanya kazi ya polisi jamii mwaya hafanyi kazi kituoni kwake na badala yake anaendesha mashtaka mahenge mjini wilayani huku akiaribu kesi na kudai rushwa kwa watuhumiwa,nawasilisha
     
Loading...