Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi Iringa wamshikilia mwandishi wa habari

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by TIQO, Jun 1, 2011.

  1. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #1
    Jun 1, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Polisi wameendelea kuingilia kazi za wanahabari pindi wanapo ripoti habari zinazo wagusa wao moja kwa moja na kuamua kuziba mdogo. Mwandishi Francis Godwin wa Iringa anashikiliwa na polisi Iringa kwa kuripoti maandamano ya wanafunzi Iringa.
    Bonyeza hapa Francis Godwin ni mzee wa matukio daima
     
  2. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #2
    Jun 1, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Dah ndo taabu ya kuajiri polisi STD 7 umeona sasa uelewa mdogo kabisa
     
  3. Mbwiga_Plus

    Mbwiga_Plus Senior Member

    #3
    Jun 1, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole sana ndugu!
    Ndiyo gharama ya kuifahamisha jamii matukio...lakini hii isikutikise hata kwa nukta!

    [​IMG]
     
  4. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #4
    Jun 1, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,214
    Likes Received: 253
    Trophy Points: 180
    Maggid Mjengwa mbona kimya wakati wewe upo Iringa? Hebu tujuze tuone kama watakukamata
     
  5. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #5
    Jun 1, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Atakuwa nae anaogopa kutupwa selo
     
  6. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #6
    Jun 1, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,214
    Likes Received: 253
    Trophy Points: 180
    Hizi kazi za kufanya kwa wogawoga hizi!
     
Loading...