Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi Iringa wajiandaa kuua mkutano wa Chadema Mufindi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mlyafinono, Sep 2, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. M

    Mlyafinono Senior Member

    #1
    Sep 2, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 177
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jeshi la polisi mkoani Irinaga na Chama cha Demokrasia na Maendeleo CHADEMA wameshindwa kufikia maafikiano kuhusu makubaliano ya awali ya kuanza kwa mikutano yao baada ya kumalizika kwa zoezi la sensa ya watu na makazi.

    Wakati jeshi la polisi wakitaka chadema kusubiri hadi tarehe 8 mwezi huu baada ya muda wa sensa kungezwa chadema wanasema mkutano wao ambao umepangwa kufanyika Mafinga wilayani Mufindi upo palepale.

    Kauli za Viongozi

    RPC iringa, Michael Kamuhanda.

    -nina digrii ya maswala ya kipolisi, CHADEMA hawawezi kutushinda.
    -wasipotii agizo letu nakufanya mkutano wao mafinga tutumia uwezo wetu wote kuhakikisha tunawadhibiti.

    Benson Kigaila.........

    Wamezuia mkutano wetu kwa kisingizio cha sensa, wakati bububu zanziba leo kuta uzinduzi wa kampeni za uchaguzi,je huko hakuna sensa?

    -Liwalo na liwe mkutano leo lazima ufanyike mafinga.

    Dk. slaa........

    Kauli ya Benson ndo msimamo wa CHADEMA.

    -Nilionge na IGP jana kumweleza kuwa tulikubaliana kistaarabu kwahiyo aheshimu makubaliano.
    -Mkutano wetu leo Mafinga lazima ufanyike tumechoshwa na ukandamizaji wa Jeshi la poisi.

    My take.........
    Kama kweli mkutano utafanyika mafinga maafa huenda yakawa makubwa kuliko ilivyokuwa morogoro kwani tayari magari 8 ya polisi yameshakwenda mafinga kupambana na lolote litakalotokea
     
  2. t

    thatha JF-Expert Member

    #2
    Sep 2, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    hngera polisi
     
  3. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #3
    Sep 2, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Asiye fuata maagizo ya serikali ni mpuuzi ndo mlivyokuwa mnasema wakati Watu wanakataa kuhesabiwa Leo na nyie mmekataa maagizo ya serikali.What comes around goes around andamaneni Kama hamjaacha meno chini
     
  4. M

    Makupa JF-Expert Member

    #4
    Sep 2, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    jamani cdm someni alama za nyakati hata kama cdm sio wanaohusika na mauaji yanayotokana na maandamano ni rahisi sana kuhusisha hayo mauaji na maandamano ya cdm, msisahau ya kuwa na rahisi sana kuwaeleza wananchi ambao wengi wao wana uelewa duni kuwa cdm inahusika na mauaji na ikaeleweka hivyo.Tafadhalini sana umaarufu mlioupata kwa siku za hivi karibuni ni muhimu kwa maendeleo ya ukuaji wa demokrasia ila msipokuwa makini na haya maandamano hatima yenu itakuwa kama cuf na nccr mageuzi
     
  5. t

    thatha JF-Expert Member

    #5
    Sep 2, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    waachiwe watiwe adabu kidogo kwa kukaidi amri ya polisi
     
  6. LESIRIAMU

    LESIRIAMU JF-Expert Member

    #6
    Sep 2, 2012
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 3,098
    Likes Received: 849
    Trophy Points: 280
    This serious kwanini jeshi la intelijensia piranhas kama wapiga ramli? Inatia aibu sana kuona demokrasia ikikaandamizwa na vyombo vya dola.
    Ni kwamuda gani hali hii itaendelea?

    Inapotokea watu mmekubaliana kama binadamu ni vyema makubaliano yatimizwe hiki kiburi cya jeshi la polisi wajue wao ndo wanaizika ccm wasidhani wanaisaidia ccm.
     
  7. H

    HIMO Member

    #7
    Sep 2, 2012
    Joined: Aug 31, 2012
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hawa polisi wameelekezwa na chemba wazuie mikutano ya chadema popote inapofanyika kwani wanapokea posho kutoka ccm .nawashauri polisi kwamba akil za kuambiwa changanya na zako ndipo ufanye maamuzi vinginevyo tutangaziwe rasmi polisi ni jumuiya ya ccm na si chombo cha ulinzi na usalama wa raia
     
  8. commited

    commited JF-Expert Member

    #8
    Sep 2, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,614
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    any way mimi naona CDM watulie tu, maana naona hata hili la kuongezwa siku lengo si kuwa coz kunasensa but ni kutaka tu cdm iendeleee kuingia gharama, mbona makala anafanya mikutano mvomero-Morogoro Kila siku huko hakuna sensa?, kunamkutano zenji huko wa nyinyiemu je zanzibar hakuna sensa??/ CDM tulieni tu nduguzangu MUNGUNI MWEMA NA SIKU MOJA HATA HAO POLISI WATATUPIGIA SALUTI.
     
  9. t

    thatha JF-Expert Member

    #9
    Sep 2, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    leo yamekuwa hayo? Sensa imeisha? Hongera polisi wa ccm kwa kuwatonesha chadema baada ya kusahbkikia sensa
     
  10. C

    Concrete JF-Expert Member

    #10
    Sep 2, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 3,608
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Duu hii kali!!
    Jeshi la polisi ni kama genge la washirikina, kutwa nzima wanatafuta mtu wa kuua tu.
     
  11. t

    thatha JF-Expert Member

    #11
    Sep 2, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    yamekuwa hayo tena? sensa vs uislam yameisha?
     
  12. Munambefu

    Munambefu JF-Expert Member

    #12
    Sep 2, 2012
    Joined: Jun 24, 2012
    Messages: 829
    Likes Received: 159
    Trophy Points: 60
    Kabla hamjaja kuropoka kama Chemba naomba mtambue kwamba huko Zanzibar leo CCM wanazindua kampeni jimbo la Bububu,je huko si Tz?huko hakuna sensa?
     
  13. Domy

    Domy JF-Expert Member

    #13
    Sep 2, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 4,702
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Lakini si walikubaliana?,Sasa hayo mengine yanakujaje?,muda wa sensa ulioongezwa ni kwa wale ambao hawakufikiwa ili watoe taarifa.na mtu wa mwisho ni tar 8.hiyo haiwezi kuzuia mkutano.mbona hii nchi inakuwa hivyo jamani?.utanyamazisha watu mpaka lini? Tumechoka na polisi.
     
  14. t

    thatha JF-Expert Member

    #14
    Sep 2, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    hahaha. kumbe sensa? kama chadema mlidahani mkiunga mkono sensa mupendwe napolisi hilo mumepotea
     
  15. Augustine Moshi

    Augustine Moshi JF-Expert Member

    #15
    Sep 2, 2012
    Joined: Apr 22, 2006
    Messages: 2,081
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Lengo la polisi ni kufanikisha sensa au ni kuthibiti CDM?

    Ni kweli kwamba zoezi la sensa litaathirika kama CDM wakifanya mkutano?

    Mikusanyiko ya watu makanisani leo imeathiri sensa?

    Polisi watachokoza wananchi mpaka lini?
     
  16. s

    siyabonga Senior Member

    #16
    Sep 2, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kinachofanyika sasa ni mbinu tu za kitoto, kuwachelewesha, kuwatiisha na kuwakatisha tamaa. Bado wako maabara, wanatafuta mbinu inayowafaa.

    Mkikubali hili, mmekwisha. Kama Morogoro watu walijitokeza, Iringa ni zaidi. Mkutano ufanyike.

    CDM, Dk. Slaa, fanyeni maamuzi sasa, hata ikibidi wewe mwenyewe binafsi kuanza kulipia kidogo kidogo gharama za ukombozi! Ni akiba hiyo, unajiwekea. Haki haitolewi kama maini katika sahani na vitumbua, inapiganiwa
     
  17. Echolima

    Echolima JF-Expert Member

    #17
    Sep 2, 2012
    Joined: Oct 28, 2007
    Messages: 2,796
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Ama kweli wewe ni mashua ya kupeleka watu KUZIMU kwa SHETANI.
     
  18. t

    thatha JF-Expert Member

    #18
    Sep 2, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    leo umewageuka polisi? sio ndio hawa waliosimamia sensa kwa waislam? hongera polisi watz kwa kazi mnayofanya kwa chadema
     
  19. g

    galimanywa Member

    #19
    Sep 2, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 86
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    Sasa hivi sio mapambano kati ya CHADEMA na Polisi bali kuna mkakati maalum wa kuwafanyia vitendo vya HUJUMA na UNYAMA viongozi wa Chadema . Habali ambazo zimekwisha vuja kutoka ndani ya vyombo vya USALAMA zimeeleza hivyo. Chadema wanatakiwa wawe makini na polisi hawa maana wamekwisha agizwa kufanya lolote hata kuua
     
  20. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #20
    Sep 2, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    tupo pamoja makamanda,yaani mkutano ni lazima........pipoooooooooooooooooooooz
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...