Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

polisi hadi huku!!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Babkey, Sep 2, 2012.

  1. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #1
    Sep 2, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,182
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    Polisi wapo katika upekuzi mkubwa wa kutafuta matahira wanaosoma vichekesho kwa macho na kimoyomoyo.
    Kutokana na hilo, upo chini ya ulinz!
    Na kwa kuzidi kuonyesha kuwa wewe ni tahira totally eti bado unaendelea kusoma kwa macho na kimoyomoyo!
    Haya mikono juu haraka...!!!
     
  2. Mirajr93

    Mirajr93 Member

    #2
    Sep 2, 2012
    Joined: Mar 29, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Gud try
     
Loading...