Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi feki adakwa

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Mzee Mwanakijiji, Aug 9, 2010.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Aug 9, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,401
    Likes Received: 2,477
    Trophy Points: 280


    Duh.. sasa utajuaje kama ni feki?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. RR

    RR JF-Expert Member

    #2
    Aug 10, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Mcharaze kibao uone 'response' yake!:doh:
     
  3. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #3
    Aug 10, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    GIVE HIM ONE MOORE CHANCE.

    Au kwa sababu kijana siyo mwanachama wa CCM?

    Ila naona ndani ana T-shirt ya NJANO.
     
  4. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #4
    Aug 12, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Askari ambaye siyo feki atakuwa amevaa namba yake ya kazi, kwenye shati lake kama anavyooneka Kova. Siku zote ukisimamishwa na askari bila kuvaa hiyo namba, chukua picha yake kama una simu yenye kamera na undoka zako, hakika hawezi kukufanya lolote bila ya kuvaa force number yenye jina lake.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...