Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi feki adakwa Dar

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Nov 16, 2010.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Nov 16, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,529
    Likes Received: 2,801
    Trophy Points: 280
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. muwaha

    muwaha JF-Expert Member

    #2
    Nov 16, 2010
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hey
     
  3. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #3
    Nov 17, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,529
    Likes Received: 2,801
    Trophy Points: 280
    Ndio muwe waangalifu na hao makachero wa Kikwete wengi wao ni Feki
     
  4. M

    Mtoto wa Kishua JF-Expert Member

    #4
    Nov 17, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 754
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wafike na coco beach, kuna maafande feki ndani ya uniform, juzi walimkamata afisa wa ubalozi, huyo offisa aka report kwa Mwema , ukafanyika msako mkubwa kuna walio kamatwa , lakini baada ya muda wamesha rudi tena wako kila sehemu hao police feki waki kamata watu na kuwatoa pesa.
     
  5. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #5
    Nov 17, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,586
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    Kaka hii ya Cocoa Beach inabidi waivalie Njuga kisawasawa aisee!! I have Been a Victim Here!!
     
  6. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #6
    Nov 17, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,529
    Likes Received: 2,801
    Trophy Points: 280
    Pole sana kwa yaliyokukuta huko Cocoa Beach kwa hao Mapolisi fake wanaotamba huko Cocoa Beach
     
  7. K

    Kichakoro JF-Expert Member

    #7
    Nov 17, 2010
    Joined: Sep 10, 2008
    Messages: 1,019
    Likes Received: 403
    Trophy Points: 180
    Mkuu tupe detail zao wanataka nini?? ama wanakuja na staili gani
     
  8. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #8
    Nov 17, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    maisha bwana.....
    maisha yanaweza kumfanya mtu afaye kitu ambacho hajawahi
    tegemea kufanya katika maisha yake yote kwa kweli....
     
  9. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #9
    Nov 17, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Jamaa umeongea point sana hapo.
    Maisha sometimes yanapokuwa magumu sana, mtu anabuni mbinu yeyote ya kunweka mjini bila kujali risk yake huko mbele.
     
  10. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #10
    Nov 17, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    sasa kitu kibaya zaidi ni pale mtu kahangaika juu chini mapaka kamaliza elimu yake
    lakini haukuna ajira ......
    ndo hapo mtu anafanya analotakiwa kufanya kuweka kitu tumboni.....
    maana haya matumbo yangekuwa mgongo nisingefanya kazi..lol
     
  11. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #11
    Nov 17, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Asante mkuu but hii mbona ya long time na iliweka humu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. M

    Mtoto wa Kishua JF-Expert Member

    #12
    Nov 18, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 754
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Pole Mlakavu

    Nipale unapo jumuika wewe na mpenzi wako ,mna weza kua mmekaa tuu au hata mko kwnye mambo ya kupapasana kimahaba, hapo huvamiwa na kundi la askari kudai mnafanya ngono hadharani, ukibisha wanakubambikiwa bangi ili utoe pesa. wankuanzia kwa dau la laki tatu .
     
  13. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #13
    Dec 13, 2010
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    mbona sioni kindu??
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...