Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi Central Arusha: Shangwe na wimbo wa Taifa vyarindima

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Derimto, Nov 8, 2011.

  1. D

    Derimto JF-Expert Member

    #1
    Nov 8, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Jamani bado hali ni tete mkoani Arusha kuliko inavyodhaniwa na wengi.

    Nimeweza kutumia uzoefu wangu na kuingia Police Central kuna ulinzi mkali polisi zaidi ya 70 wenye silaha na wengine wanaingia na kutoka.

    Hali ni tete sana hakuna ruhusa mtu kuingia eneo la Police Central kwa namna yoyote ile hata kama una shida gani unazuiliwa getini na askari wenye silaha tayari kwa lolote na kama una shida ya kipolisi unaambiwa nenda kwenye vituo vingine vidogo utahudumiwa huko.

    Nimeweza kupenya na kuongea na baadhi ya maofisa waandamizi akiwemo Zuberi mwenyewe ambaye alikuwa ameenea uwanjani akiwapanga mapolisi na kuonekana makini na kila kona kwa umakini na tahadhari kubwa kabisa.

    Kwa hali ilivyo hapa kaunta hakuna kazi nyingi kama ilivyo kawaida bali
    ni nyimbo za Taifa Shange nderemo na vifijo na vigelele vya wanawake walioko mahabusu huku wakimaliza nyimbo na kunza upya kwa kauli mbiu ya Peoples Power kiasi ambacho hata baadhi ya askari wanaonekana kujaribiwa ila majukumu yanawabana lakini wanaonekana kuhamasika na nyimbo hizo.

    Nimetoka na kujaribu kutembea baadhi ya mitaa FFU wanazunguka na mapikipiki na wengine kwa miguu wakiingia kila uchochoro kuangalia kama kuna makundi ya vijana na kuyatawanya na inavyoonekana watu wamenyamaza lakini akili zao bado hazijatulia na watakuja na maamuzi mapya ambayo yanaweza kuigharimu serikali na Amani yetu kwa ujumla.
     
  2. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #2
    Nov 8, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Asante kwa taarifa
     
  3. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #3
    Nov 8, 2011
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Ningeshauri huyo prince Charles ahairishe hiyo ziara yake ya Arusha..Aende akatembee Kilombero Wakulima wa Miwa na Mpunga..
     
  4. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #4
    Nov 8, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    asante Regia
     
  5. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #5
    Nov 8, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,454
    Trophy Points: 280
    Je dr slaa yupo mahabusu hapo?
     
  6. Democrasia

    Democrasia Member

    #6
    Nov 8, 2011
    Joined: Feb 1, 2008
    Messages: 79
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Kichwa Maji wewe RITZ, tafuta kalavat lakujificha
     
  7. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #7
    Nov 8, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,070
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Kuhusu NMC je? Hakuna watu ? Umati umehamia wapi..
     
  8. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #8
    Nov 8, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Mi naona bora aje kwetu huku Lindi na Mtwara sijui kwa nini wanampeleka maeneo mazuri.
    Jana ilitakiwa wampeleke Tandale au Tandika ajione hali halisi ya Mtanzania sio kumpakia kwenye Panton lililo pakwa rangi siku moja kabla ya kulipanda
     
  9. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #9
    Nov 8, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Dah namiss vitu vingi sana any way ibada inaisha baada ya kesho nitakuwa home
     
  10. k

    kaluu Member

    #10
    Nov 8, 2011
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    vipi?mbona nasikia baadhi ya viongozi wamekamatwa?
     
  11. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #11
    Nov 8, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,849
    Likes Received: 3,021
    Trophy Points: 280
    Mkuu Derimto.

    Kadhia yote hii imesabishwa na mtu mmoja mpenda sifa za kitoto kibaya zaidi viongozi wake badala ya kutumia akili wakajiingiza kichwa kichwa.
     
  12. F

    FUSO JF-Expert Member

    #12
    Nov 8, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,767
    Likes Received: 319
    Trophy Points: 180
    ha ha ha, hajui kilimo huyo Regia, amekulia katika jumba la dhahabu kila kona.
     
  13. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #13
    Nov 8, 2011
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,463
    Likes Received: 778
    Trophy Points: 280
    Nakuaminia mkuu.. kama kawa tupe nyuz..))
     
  14. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #14
    Nov 8, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    mmmmh hii kali
     
  15. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #15
    Nov 8, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Huyu mzungu amekuja kuhimiza sheria ya Masaburi kwanza
     
  16. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #16
    Nov 8, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Siamini kama haya maneno yanatoka kwa mh. mbunge!
     
  17. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #17
    Nov 8, 2011
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Vyanzo vyangu vimedai Dk. Slaa, Mh. Lissu na mtu nyingine 18 wamekamatwa, polisi wataongea mchana huu
     
  18. h

    hans79 JF-Expert Member

    #18
    Nov 8, 2011
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Maji marefu mwingine!
     
  19. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #19
    Nov 8, 2011
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Viongozi wa juu wa Chadema kwa muda huu wako wapi?
     
  20. B

    Baba Sean New Member

    #20
    Nov 8, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimetokea maeneo ya Njiro kuja town kupitia Keep-Left ya Impala, kuingia hadi Clock tower (Arusha hotel) hadi CRDB friends corner kuelekea stendi kuu ya mabasi, sikufanikia kuona Police-Traffic hata mmoja!
    wanaogopa kusimama barabarani.
    Nimekutana na Deffender zaidi ya Tano zenye polisi wenye sillaha nzito nzito, Mbwa, na mabomu ya machozi.
    Nikashuka kuingia ATM ya CRDB pale maeneo ya Friends kona, nikakuta maafisa Usalama wa Taifa zaidi ya watatu wakiwa na Com-Sets zao masikioni, na wengine na radio-calls ndogondogo, wakiwa very busy kutoa report!
    Kwa kweli hali si shwari hapa Arusha.
    Nimepitia hadi Viwanga vya nmc, hakuna yeyote pale! kuna mabaki ya mipira iliyochomwa jana, na kuni ambazo watu waliota jana usiku.
    It is real PIPOZ PAWA!
    I SUBMIT WAUNGWANA!
     
Loading...