Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi awania uongozi NEC ya CCM, akamatwa...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwana Mpotevu, Oct 25, 2012.

  1. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #1
    Oct 25, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Polisi anaswa akiwania uongozi UVCCM

    24 October 2012 | Imeandikwa Lilian Lucas, Morogoro

    JESHI la Polisi Mkoa wa Dodoma, linamshikilia askari wake, F 7961 PC Stanley Mdoe wa Kituo cha Polisi Mvomero kwa tuhuma za kujihusisha na masuala ya siasa na kushiriki katika kinyang'anyiro cha kuwania ujumbe wa Halmashauri Kuu ya CCM Taifa (Nec) kupitia kundi la vijana.

    Askari huyo pia anatuhumiwa kutumia ubini wa jina la Mkuu wa Mkoa wa Morogoro, Joel Bendera kama baba yake.

    Habari zilizopatikana kutoka mjini Dodoma zinadai kuwa askari huyo aliyejitambulisha kuwa yeye ni mtoto wa mkuu huyo wa mkoa, akijitambulisha kwa jina la Stanley Bendera, alikamatwa juzi jioni wakati wa uchaguzi wa viongozi wa Umoja wa Vijana wa CCM (UVCCM), ukiwa unaendelea mjini Dodoma.

    Kwa mujibu wa chanzo hicho, askari huyo akiwa amevalia sare za chama hicho tangu siku ya kwanza ya mkutano huo alikuwa akiomba wajumbe wa mkutano huo wampigie kura katika nafasi ya ujumbe wa Nec kupitia Mkoa wa Morogoro akiwa na wapambe wake ambao wengi wao walitokea mkoani humo.

    Ilidaiwa kuwa askari huyo alikuwa amepamba gari lake kwa picha zake zilizokuwa zimeandikwa Stanley Joel Bendera jambo lililosababisha baadhi ya wanachama wa chama hicho wanaomfahamu kutoa taarifa kwa maofisa usalama waliokuwapo eneo hilo na Polisi Mkoa Dodoma ambao waliweka mtego wa kumkamata.

    Mbali ya kukamatwa, askari huyo hakushinda katika nafasi hiyo. Awali, ilidaiwa kuwa askari huyo aliomba likizo isiyokuwa na malipo ili kupata fursa ya kushiriki uchaguzi huo.

    Akizungumzia tukio hilo, Kamanda wa Polisi Mkoa wa Morogoro, Faustine Shilogile alisema: "Sina taarifa ya askari huyo kujihusisha na siasa."

    NAONA SASA POLISI WAMETAKA KUDHIHIRISHA WAO NI POLICCM
     
  2. J

    JERUSALEMU JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2012
    Joined: Sep 19, 2012
    Messages: 2,270
    Likes Received: 736
    Trophy Points: 280
    kazi kwelikweli. kila siku watu tuna sema lisemwalo lipo, sasa watu wameshuhudia kwa macho yao kuwa hili ni jeshi la ccm, POLICCM.
     
  3. Ozzie

    Ozzie JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 3,236
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Duh! Njaa kali. Polisi wamepigika.
     
  4. F

    Fitinamwiko JF-Expert Member

    #4
    Oct 25, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 4,605
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Labda ni mtoto wa nyumba ndogo ya Joel Bendera. Bendera ni mwanamichezo na kada wa CCM, sifa tosha kumiliki nyumba nyingi. Mkuu weka picha yake tuwafananishe na J Bendera
     
  5. N

    Njoka Ereguu JF-Expert Member

    #5
    Oct 25, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 823
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Wapo wangapi wa aina yake ambao wamepita katika chaguzi zetu. Huyo amebainika kwa kuwa mjinga na kuanza kutumia na majina ambayo siyo yake. Huko NEC kuna nini ambacho huku nje hatukijui hadi mtu aamuwe kuacha kazi yake ili aweze kuwa mjube wa NEC?
     
  6. M

    Mnyonge Namba1 JF-Expert Member

    #6
    Oct 25, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 402
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kila kitu sasa kipo wazi. Hata SAID MWEMA, SULEIMAN KOVA, DCI MANUMBA, FAUSTINE SHILOGILE na MICHAEL KAMUHANDA wana kadi za ccm
     
  7. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #7
    Oct 25, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,361
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Wamemkamata bure, Polisi ni tawi la CCM, wangemwacha tu aendelee.
     
  8. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #8
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    James Kombe je? Jiulize kadi ya CCM aliipata lini?
     
  9. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #9
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    Joel Bendera atakuja kukana kama kaka yake Wassira!
     
  10. Nyenyere

    Nyenyere JF-Expert Member

    #10
    Oct 25, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,526
    Likes Received: 654
    Trophy Points: 280
    Nope. Siasa zinalipa kuliko ajira aliyonayo, ni hilo tu. Otherwise hata akina Mh. Kigwangala wangekuwa wanakamata mikasi.
     
  11. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #11
    Oct 25, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    sasa wanataka yeye atokeje.....kila siku wao watifua raha kila siku.
     
  12. K

    Kiumbo JF-Expert Member

    #12
    Oct 25, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 561
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ndio ujue siasa ni ajira inayolipa tz ndio maana watu wanauwana wakiangia huko.
     
  13. Jodoki Kalimilo

    Jodoki Kalimilo JF-Expert Member

    #13
    Oct 25, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 6,732
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
    Swali la msingi sana maana kujihusisha kwenye siasa kwa viongozi wetu wameangalia tu wakati mtu yupo katika cheo flani wakati kiukweli kuna wastaafu wengi wa jeshi wameshiriki kwenye chaguzi za CCM nyingi kiasi kwamba binafsi ninaamini walikuwa wanachama wa CCM pindi walipokuwa na cheo kwa sababu mpaka unateuliwa na chama una uzoefu katika chama kwa miaka kadhaa na ndio maana wengine wakaachwa ukachaguliwa wewe.

    Inanikumbusha kuna kanuni moja watu elimu huitumia kuwaadhibu waalimu though kwa maadili ya siku hizi sidhani kama inatumika maana ilikuwa mwalimu kama atakuwa na mahusiano na mwanafunzi wake mwaka mmoja baada ya kumaliza shule ilikuwa by assumption kwamba alikuwa anamchukua even alipokuwa shule. Hivyo inabidi hata kwenye hili WALE WATU WOTE HASA WALIOPO KWENYE TAASISI NYETI KAMA MAJESHI KUTOJIHUSISHA KWENYE SIASA PINDI WAWAPO MADARAKANI PIA INCASE WAMESTAAFU WAJIHUSISHE KWENYE SIASA MIAKA 5 BAADA YA KUSTAAFU. Ona tulikuwa na mwanasheria (Chenge) wa serikali ambae tunaambiwa anatakiwa awe neutral lakini baadae tukasikia mbunge Bariadi
     
  14. M

    MKALIKENYA JF-Expert Member

    #14
    Oct 25, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,198
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Wanamuonea huyu sababu ni cheo kidogo yale mabazazi...TIBAIGANA,MBOMA, na KOMBE wao hawakuchukuliwa hatua tena TIBAIGANA alikuwa anajinadi kuwa ni kada wa siku nyingi wakati anaomba kura za wajumbe wa CCM kule MULEBA....shame on this poor democratic goverment.
     
  15. Jodoki Kalimilo

    Jodoki Kalimilo JF-Expert Member

    #15
    Oct 25, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 6,732
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
    Ni kweli mkuu inabidi hawa jamaa tuwapige pini wajihusishe kwenye siasa miaka 5 baada ya kustaafu ili waweze kuwajibika kwa wananchi.
     
  16. Jodoki Kalimilo

    Jodoki Kalimilo JF-Expert Member

    #16
    Oct 25, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 6,732
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160

    Ni kweli maana siku hizi dhana ya uongozi ni kujitolea imekufa hivyo tutaendelea kupata viongozi wabovu mpaka basi maana watu wanaingia kwenye siasa kama ni sehemu ya NITOKI VIPI hivyo kunakuwa na ushindani mkubwa mno.
     
  17. m

    malaka JF-Expert Member

    #17
    Oct 25, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 1,317
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hii sasa imekuwa sera yao ukitaka uongozi CCM lazima uwe na JINA au PESA basi. Mwenzangu na mimi mhh!!!
     
  18. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #18
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Huu ni uonevu mbona hata John Tendwa ni kada mwaminifu wa CCM na anayo kadi? sikubaliani na hizi Double Standard.
     
  19. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #19
    Oct 25, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Wamemuonea tu huyu, wangeanza kuwakamata kina Mwema, Kamuhanda, Kova, Andengenye na wenzao wote kwanza. Maana wao wanatekeleza majukumu ya chama kwa nafasi zao bila kipingamizi.
     
  20. Majita

    Majita JF-Expert Member

    #20
    Oct 25, 2012
    Joined: Jan 13, 2008
    Messages: 580
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Kitu kingine cha kufanyia marekebisho MAKUBWA ni hilo li PGO lao.Ni bovu mno,kwa sasa mie naona huyo dogo kaonewa tu.Namba yake ni F 7961 PC na bado ana cheo hicho wakati kama sikosei sasa wapo hadi wenye H.Hapo ndo tatizo lilipo.Dogo kala lindo hadi kazidiwa.Lol
     
Loading...