Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi ashiriki ujambazi;alazimishwa kuzikwa fasta;

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Jan 22, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jan 22, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,632
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    Wanandugu tukiwamitaa ya himo tumeanza kuona matendo machafu ya jeshi lletu
    mh mwema tunaomba fwatilia hili,kuna ujambazi umefanyika mwezi mmoja uliopita,mmoja wa waliouwawa alikuwa polisi walipofika olisi na kumkuta mwenzao wakamchukua na kumpeleka kwa ndugu zao huku wengine wakipelekwa mawenzi,baada ya hapo jeshi lapoilisi lilienda na kutoa mchango wao na kuomba wamzike mapema wawezavyo,
    sasa haya mambo tutafika mh mwema;??
     
  2. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #2
    Jan 22, 2010
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Niliwaambia, hao ndio polisi wetu wanaopambana na ujambazi.

    Leka
     
  3. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #3
    Jan 22, 2010
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,618
    Likes Received: 816
    Trophy Points: 280
    Well noted madam!
    Lakini wewe SB unakimbilia wapi hadi unasahau "Punctuation" marks katika thread yako. Yaani sentensi zote hizo hazina nukta hata moja? Please correct!
     
  4. Mponjoli

    Mponjoli JF-Expert Member

    #4
    Jan 22, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 667
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Duh geshi la polishi liko kikadhi dhaidi
     
Loading...