Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi Arusha nao Pia Wanataka Amani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ndallo, Nov 8, 2011.

  1. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #1
    Nov 8, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,774
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Idadi kubwa ya polisi ambao jana walikua wamefurika katika viwanja vya mahakama waliomba viombo vya habari visaidie kuweka wazi mgogoro wa Arusha ili amani ipatikane.

    "Jamani tusaidieni leo tumekaa siku nzima hapa na jambo hili litaendelea sasa hali hiii itaendelea mpaka lini Arusha ni mji wa kimataifa, mnataka amani ipatikane andikeni kila kitu msiogope mtu ili amani irejee Arusha," alisema polisi mmoja kwa sharti la kutoandikwa jina lake gazetini. Souce Gazeti la Mwananchi!

    Maoni yangu na mtazamo wangu ni kua hii imeshajidhihirisha kua hata hawa askari wanataka amani ndani ya jiji hili la Arusha na kwa mtazamo wangu inaoneka kabisa kua askari hawa wanapata amri kutoka ngazi za juu serikalini kuwazibiti wapinzani. Waziri wa mambo ya ndani tafadhali ingilia kati hili swala kwakua waziri mkuu bwana Mizengo Pinda kashashindwa kutatua migogoro kati ya polisi na wanachama wa Chadema.
     
  2. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #2
    Nov 8, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Waziri wa mambo ya ndani ataingiliaje wakati naye anaona na huenda anajaribu kufanikisha mikakati yote mizuri au mibaya dhidi ya viongozi wa vyama.
     
  3. mtoto wa mfugaj

    mtoto wa mfugaj Senior Member

    #3
    Nov 8, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    siasa siasa,siasa za bongo haziishi vioja,wananchi kama hawakutaki leave them alone.polisi mikwara ya nini?
     
  4. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #4
    Nov 8, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,366
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    yaani polisi analalamikia kazi yake? Si bora aiache tu. Nalog off
     
Loading...