Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi arusha kuna-ni......?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by sinafungu, Jan 26, 2012.

  1. sinafungu

    sinafungu JF-Expert Member

    #1
    Jan 26, 2012
    Joined: Feb 13, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    Hivi karibuni walikamata fedha zilizoibwa (mamilioni), juzijuzi wakakamata shehena ya mahindi zaidi ya tani 600, cha kushangaza vitu hivi vyote vimeyeyuka mikononi mwao, huko mpakani polisi hao hao wamekamata maroli yakitaka kuvuka mpaka yakiwa na mahindi hayohayo ambayo yalikuwa chini ya ulinzi wao. inakuwaje polisi arusha .........?
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Jan 26, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    za kuambiwa changanya na zako.....
     
  3. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #3
    Jan 26, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Nchi yetu ni zaidi ya tuijuavyo!

    Hasa ikiongozwa na mikoa hizi:

    1) Arusha
    2)Mbeya
    3)Moshi
    4)_
    5)_
    6)_
    Hebu endelezeni hapo pa wazi wadau!
     
  4. omujubi

    omujubi JF-Expert Member

    #4
    Jan 26, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 4,136
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    ongeza kuwa waliwaua vijana wawili wasio na hatia (wakidai ni cdm)
    wakamkamata Mh. Lema na kumfanyia waliyomfanyia.

    wengine walisema na kueleza kuwa hakuko sawa lakini wasiopenda kusikia wakapuuza, na waendelee kupuuza mpaka mwisho wa dunia
     
  5. kabanga

    kabanga JF-Expert Member

    #5
    Jan 26, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 26,844
    Likes Received: 2,107
    Trophy Points: 280
    Duh hawa jamaa walizima watuembie kunani huko...
     
  6. seniorgeek

    seniorgeek JF-Expert Member

    #6
    Jan 26, 2012
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 498
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ndio wauza mirungi wakubwa Arusha tena kwa bei chee mbaya hivyo kuwasabashia wajasiriamali wengine wa mirungi hasara.
     
  7. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #7
    Jan 26, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,496
    Trophy Points: 280
    police? Au wananchi??'
     
  8. M

    Mamatau Member

    #8
    Jan 26, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawa wamegeuka mbuzi wa kafara tu. Kazi yote wanatumwa na wakubwa zao Dar kisha wanagawana. Ni bahati mbaya kwa haya wamekamatwa. Pia wapo askari wa Moshi. Kupangwa kazi mikoa hiyo ni lazima ununue nafasi hizo kama hamjui.
     
  9. seniorgeek

    seniorgeek JF-Expert Member

    #9
    Jan 26, 2012
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 498
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Police.
     
  10. B

    Baba Collins JF-Expert Member

    #10
    Jan 26, 2012
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 492
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Polisi mkuu,unauliza kitu gani?
     
  11. B

    Baba Collins JF-Expert Member

    #11
    Jan 26, 2012
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 492
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nadhani askari wa Moshi wanaweza kuwa wanaongoza kwa rushwa na wizi wa mali za watu,pale kituo kidogo cha polisi Himo, polisi walitokomea na zaidi ya tani 30 za sukari iliyokamatwa ikielekea Kenya.
     
  12. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #12
    Jan 26, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwani polisi sio watu. Polisi pia ni wezi. Ndiyo wanaongoza hata kwenye kupokea rushwa. Just immagine. Kama wakubwa wanaiba utadhani wataweza kuwakanya wadogo?
     
  13. A

    ADAMSON Senior Member

    #13
    Jan 26, 2012
    Joined: May 23, 2011
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu Mirungi wanayoiuza ni ile waliyowakamata nayo wajasiliamali wadogo thus why wanaiuza bei chee hawana hasara
     
  14. m

    moshingi JF-Expert Member

    #14
    Jan 26, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 278
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umenena Mkuu!!!! Ila upande wa kuongoza kupokea rushwa nadhani ni Wanasiasa wetu...Makatibu wakuu...wakurugenzi..
    Makamishna...ndipo unawakuta Polisi, mahakimu, madaktari na manesi, PCCB, Uhamiaji, ardhi...na wengineo
     
  15. Mangimeli

    Mangimeli JF-Expert Member

    #15
    Jan 26, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 1,158
    Likes Received: 200
    Trophy Points: 160
    kwani police walimfanyaje uyo lema?au ndio tayariiii washamgusa?
     
Loading...