Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi apigwa risasi na kufa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzee wa Rula, Feb 14, 2011.

  1. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #1
    Feb 14, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Wana JF polisi mmoja akiwa katika uniform amepigwa risasi hadi kufa maeneo ya Arusha chini ya mti karibu na stand ya magari ya kwenda Kisongo, Kwamrombo.

    Ilikuja gari aina ya RA4 ikiwa imewasha taa kisha baadhi ya magari yakapisha wakijua labda ilikuwa na dharura, lakini walipofika alipokuwa askari huyo alipokaa basi alishuka jamaa mmoja na kumpiga risasi kwa bastola kisha kuingia ndani ya gari na kutokomea kusikojulikana.

    Hadi napost thread hakuna habari za kukamatwa kwa jamaa hao ambao haikujulikana walikuwa majambazi au walikuwa na visasi nae marehemu.
     
  2. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #2
    Feb 14, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    malipo hapa hapa duniani.

    RIP kamanda wa intelijensia!!
     
  3. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #3
    Feb 14, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,052
    Likes Received: 704
    Trophy Points: 280
    Safi sana.....
     
  4. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #4
    Feb 14, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Nazani huu ni mwanzo-mana wanatakiwa wawe makini sana na kazi zao na wanatakiwa waheshimu wananchi-la sivyo watu watakuwa wanafanyiwa hivi kila siku
     
  5. D

    DENYO JF-Expert Member

    #5
    Feb 14, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 699
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Tutasikia mengi ngoja tusubiri,
     
  6. S

    Straight JF-Expert Member

    #6
    Feb 14, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 346
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimeipenda... na bado kwani wanawajua mmoja baada ya mwingine... c wanaishi nao.
     
  7. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #7
    Feb 14, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,052
    Likes Received: 704
    Trophy Points: 280
    Kwanini mmoja tu walitakiwa wauwe kama watatu ili wote tuomboleze.....
     
  8. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #8
    Feb 14, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,605
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    Mh Kazi ipo!!
     
  9. L

    LAT JF-Expert Member

    #9
    Feb 14, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    Duh ... A-town kiboko ...watu wake comfo mia moja.... sijui

    RIP corporal .... missing in action
     
  10. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #10
    Feb 14, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    mambo ya USA yanaanza sasa visa kwa visa,anayeuwa nae auwawe,wamezidi kutuuwa bila hatia,wakibanwa utasikia tulikuwa tunapambana na jambazi
    mla kuku wa mwenzie miguu humgeukia


    msema ukweli hapendwi daimaaaaa
     
  11. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #11
    Feb 14, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    m mmmmmm mmmm no comment .................. ila mauaji yanatiosha jamani
     
  12. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #12
    Feb 14, 2011
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    ....hapo kwenye pink sijui kama nimekusoma vizuri......!
     
  13. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #13
    Feb 14, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Itabidi uisaidie polisi mkuu................... lol
     
  14. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #14
    Feb 14, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Msiongee tu hilo suala halijafafanuliwa kwamba kapigwa kwa kisasi au ni majambazi mie huwa siwezi kucomment kitu nisichokifahamu unaweza kuamka kesho ukakuta ni ishu tofauti embu subirini kamanda wa polisi au sehemu husika walielezee tukio hilo limetokeaje!!!

    Sio vizuri kuanza tu kusifia wakati hujui cause ya tatizo ni nini si ajabu huyo askari hakuwa na kosa kabisa!yawezekana ameonewa! Tusubiri taarifa za magazetini na redioni ila mtoa taarifa tunakushukutu sana kwa informations!
     
  15. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #15
    Feb 14, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Kauli za akina Pindi zinachochea watu hamaki kutokana na upindishwaji wa sheria na ukweli wa matukio. Viongozi wanatakiwa kusoma ishara za nyakati vinginevyo wanazidi kukoroga mambo baadaya hakuna pa kushika miti yote itateleza
     
  16. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #16
    Feb 14, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,052
    Likes Received: 704
    Trophy Points: 280
    lol ...Kwani kuwasaidia ni lazima...je taarifa za kiitejensia hazikufanya kazi....
     
  17. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #17
    Feb 14, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Innalillah wainailaih rajiuun, INAHUZUNISHA NA KUSIKITISHA.
     
  18. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #18
    Feb 14, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    siamini mtu unafurahia binadamu mwingine kutoa roho ya mtu
     
  19. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #19
    Feb 14, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,267
    Likes Received: 1,245
    Trophy Points: 280
    Na bado
     
  20. s

    shosti JF-Expert Member

    #20
    Feb 14, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mhh watanzania tumefikia huku,pole yetu halafu majambazi yakituvamia tunataka msaada wa polis
     
Loading...