Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi anapohubiri dini akiwa na magwanda

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mpayukaji, Jul 13, 2012.

  1. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #1
    Jul 13, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    [h=3][/h]



    • [​IMG]
      • [​IMG]

    Nchini Kenya kuna aina nyingi za polisi. Kuna polisi mmoja anayesifika kwa kutunga muziki na kuimba akiwa na magwanda ya kazi. Juzi juzi ameibuka polisi mwingine aitwaye Isaiah Sakwa anayehubiri injili akiwa amevalia magwanda za kazi. Wengi wanajiuliza haya yangetokea nchi jirani ya Tanzania ambapo kuna dalili za uhasama wa kidini hali ingekuwaje? Je ni halali kwa polisi kuvaa magwanda na kuhubiri injili au kushiriki michezo ya kuigiza? Kwa habari zaidi BONYEZA hapa.
     
  2. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #2
    Jul 13, 2012
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Safi sana Polisi.
     
  3. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #3
    Jul 13, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hii kidogo inachanganya wanangu. Hata hivyo hatujui katiba ya Kenya inasemaje kuhusu dini na siasa. Hivyo kwangu ni mapema kutoa busara zangu.
     
  4. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #4
    Jul 13, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Kwa kweli hili la udini hainiingia tena na mavazi ya serikali.
     
  5. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #5
    Jul 13, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Nazani Sheria na kanuni za kenya zinatofautiana na Tanzania.
     
  6. Githeri

    Githeri JF-Expert Member

    #6
    Jul 13, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 820
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Yaani umenichekesha hasa hiyo picture ya polisi. Sijui ndo yeye au la! Siku moja maeneo ya Nairobi nilisikia muhubiri wa dini ktk mengi alokuwa akinena, akasema polisi wa TZ ni waoga kuliko watchman wa Kenya. Dah! Ilini touch sana
     
  7. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #7
    Jul 13, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Hiyo kweli kabisa,ungeona ilivyokuwa hapa Arusha wakati ule usingeshangaa! kuna jamaa alitoka kijijini alipofika mjini akaporwa na vibaka mbele ya polisi bila msaada wowote kutoka kwa polisi, jamaa akasema "BORA MUGAMBO WA KIJIJINI ANA MUSAADA KULIKO POLISI WA MUJINI"
     
  8. k

    kimeloki JF-Expert Member

    #8
    Jul 13, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 1,259
    Likes Received: 179
    Trophy Points: 160
    hiyo kali.
     
Loading...