Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi aliyenyang'anywa magazine na jambazi mwenye kisuu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kireka1980, Jan 28, 2009.

  1. Kireka1980

    Kireka1980 JF-Expert Member

    #1
    Jan 28, 2009
    Joined: Mar 18, 2008
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Jumatatu maeneo ya Siha huko Moshi kuna polisi alijeruhiwa vibaya na jambazi. polisi alikuwa na bunduki SMG yenye risasi 29 na jambazi alikuwa na kisu. Cha kushangaza jambazi alimchoma kisu polisi na kutaka kumnyang'anya silawa.
    nanukuu maelezo ya kamanda wa polisi mkoa kama nilivyosoma magazeti ya jana: 'Kamanda huyo wa polisi alisema, hata baada ya jambazi hilo kumjeruhi vibaya Sajenti Gaston bado aliweza kuhimili mikiki mikiki ya kuihifadhi silaha yake hiyo aina ya SMG, jambo lililosababisha jambazi hilo lijikute likitokomea na magazini yenye risasi'.
    Kwa maoni yangu huyu polisi (Sajenti Gaston) ni mzembe!!!!!!!!!
    Wadau mnaizungumziaje hii
     
  2. Kireka1980

    Kireka1980 JF-Expert Member

    #2
    Jan 28, 2009
    Joined: Mar 18, 2008
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    all in all nawapa pole polisi waliojeruhiwa kwenye hili tukio
     
  3. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #3
    Jan 28, 2009
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,699
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Mtutu akikuwahi na kisu unakua uko kwenye disadvantage, maana mpaka ukoki, mpaka utoe safety mwenzako anakuchoma tu, tena kumpiga mtu na mashine gun ambaye yuko karibu kabisa na wewe ni ngumu.
     
  4. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #4
    Jan 28, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    View attachment 3419 ...kuna haja ya kila polisi anayekuwa lindoni kupewa body armour vest, au zimeletwa kwa askari magereza tu?
     
  5. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #5
    Jan 28, 2009
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,563
    Likes Received: 2,070
    Trophy Points: 280
    Kweli maana wanavyokatiza mitaani na mibunduki yao ni hatari sana sana wengine wanasinzia mchana kwenye malindo ambayo hayana pressure sana.
     
Loading...