Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi aliyekataa Rushwa apewa zawadi 4m

Discussion in 'Jamii Photos' started by Lucchese DeCavalcante, Mar 24, 2010.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Mar 24, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    [​IMG] [​IMG]
    • Askari namba E. 7235 PC John Anthony Mwesongo wa kituo cha polisi cha Polisi Kiwanja cha ndege cha Mwalimu Julius Nyerere ambaye ni mtunza vielelezo wa kituo hicho, akionyesha hundi ya T. Sh. 4,000,000 motisha baada ya kukataa rushwa ya dola za kimarekani 3,000 na watu waliokamatwa na madawa ya kulevya waliomtaka abadilishe vielelezo hivyo.
    • Hundi hiyo alikabidhiwa na Inpekta Jenerali wa Polisi (IGP), Saidi Mwema Jana (13/3/2010) katika ukumbi wa maofisa wa polisi Oysterbay Jijini Dar es Salaam. (Picha Na Hassan Mndeme- Jeshi la Polisi)
    • Hongera PC John Anthony Mwesongo. Wewe ni mfano wa kuigwa!
     
  2. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #2
    Mar 24, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,453
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    I hope ni kweli isiwe ni mchezo wa kuigiza!!! Kama ni kweli hongera sana afande.
     
  3. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #3
    Mar 24, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Mi naona kama wanawapima imani tu...Sasa wakikutana na mtu aliyekataa rushwa ya 50ml watampa ngapi?? Naona mambo mengine ni kujifunga vitanzi tu. Mi nadhani suala kubwa hapa walitakiwa kuboresha mazingira ya kazi ya polisi kama vile mishahara, marupurupu, makazi na huduma nyinginezo. Mbona JWTZ wanawekwa vizuri tu kulinganisha na hawa Polisi wetu??! UKienda pale lugalo kwenye super market ya jeshi vitu viko bei chini ajabu kulinganisha na mtaani, acha dula lao lingine pale kambi ya Twalipo achilia mbali bia, sigara na vinywaji vingine ambavyo bei zake ziko chini sana. Sijui kwanini isiwe na polisi nao.
     
  4. Kichankuli

    Kichankuli JF-Expert Member

    #4
    Mar 24, 2010
    Joined: Dec 18, 2008
    Messages: 818
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 45
    Naungana na wewe kimsingi kwamba ukimlipa mshahara mzuri mtumishi atajenga tabia ya kuheshimu kazi yake na kuepuka vitu vinavyoweza kuhatarisha kuikosa kazi hiyo. Wakati huo huo watumishi ambao wanakwenda kinyume na kanuni na maadili ya kazi wakiwa wanawajibishwa ipasavyo na siyo kuhamishwa kupelekwa sehemu nyingine (mfano Trafiki kupelekwa kuwa FFU)
     
  5. Songoro

    Songoro JF-Expert Member

    #5
    Mar 24, 2010
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 4,140
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    hongera sana afande
     
  6. Kaka Sam

    Kaka Sam JF-Expert Member

    #6
    Mar 24, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huu ndo mfano wa kuigwa kama ni kweli, hongera sana mzeia, kaza buti, songa mbele tumtokomeze huyu mdudu Rushwa.
     
  7. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #7
    Mar 24, 2010
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Kama ni kweli na sio kiini macho hongera ila isiwe ni nguvu ya soda tu na kupima imani kwa maafande wengine.
     
  8. L

    Lunanilo JF-Expert Member

    #8
    Mar 24, 2010
    Joined: Feb 15, 2008
    Messages: 370
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mmh kumpa hadharani hawa wanataka apate "New best friends and long lost relatives"

    Vizuri hii yatia moyo.
     
  9. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #9
    Mar 24, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hongera zake nyingi inatia moyo..
     
  10. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #10
    Mar 24, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hiri riafande narijua.... ni kweli hii ilitoke Dar Airport! HONGERA sana... Wote tukiwa kama hiri riporisi.. angalau tutawin.
     
  11. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #11
    Mar 24, 2010
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Hongo ilikuwa kidogo ukilinganisha na issue yenyewe, huenda alitaka apewe zaidi ndo maana kaitolea nje hiyo.
     
  12. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #12
    Mar 24, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    hongera zake lkn ni wajibu wake na wa kila mtanzania kutopokea wala ktoa rushwa bila kutegemea kupewa zawadi!
     
  13. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #13
    Mar 24, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Kwa nini MWEMA anapenda sana kuvaa berets na sio ile kofia yenye unga
     
  14. Mshirazi

    Mshirazi JF-Expert Member

    #14
    Mar 24, 2010
    Joined: Dec 8, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Big Up kamanda... ila nna wasi wasi sio siku nyingi tutakusikia maeneo Sumbawanga,,, au Chanjamjawiri Pemba, tena ukiwa mkuu wa kituo..
    nji hii
     
  15. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #15
    Mar 24, 2010
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Kumbe kuna vijana bora,

    Afande, umefanya jambo bora sana na mfano kwa wenzako.
     
  16. upele

    upele JF-Expert Member

    #16
    Apr 14, 2010
    Joined: Mar 3, 2010
    Messages: 365
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli ni wakwanza kama ni kweli pia naona hana njaa kama wengine maana hawa jamaa kwa supu na coka noma wanamaliza ishu kiulaini
    hongera mjeda
    Conquest -ikwaju chachandu au juice
     
Loading...