Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi akamatwa na vitambulisho vya kupigia kura

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Meale, Oct 31, 2010.

  1. Meale

    Meale Member

    #1
    Oct 31, 2010
    Joined: Nov 24, 2009
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Askari polisi wa Moshi mjini amekamatwa na vitambulisho kadhaa vya kupigia kura. Polisi walipata taarifa kutoka kwa wasamaria wema juu ya kuwepo kwa kadi hizo.

    chanzo: tbc1
     
  2. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,697
    Likes Received: 4,403
    Trophy Points: 280
    Naangalia TBC sasa hivi anahojiwa kamanda wa polisi kuhusu tukio la askari wake kukamatwa na shahada sita, hebu mwenye taarifa zaidi atujuze, nimeikuta katikati hii taarifa! nawakilisha
     
  3. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,697
    Likes Received: 4,403
    Trophy Points: 280
    Naangalia TBC sasa hivi anahojiwa kamanda wa polisi- LUCAS KUSIMA kamishna msaidizi kuhusu tukio la askari wake kukamatwa na shahada sita, hebu mwenye taarifa zaidi atujuze, nimeikuta katikati hii taarifa! nawakilisha
     
  4. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #4
    Oct 31, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,697
    Likes Received: 4,403
    Trophy Points: 280
    Naangalia TBC sasa hivi anahojiwa kamanda wa polisi kuhusu tukio la askari wake kukamatwa na shahada sita, hebu mwenye taarifa zaidi atujuze, nimeikuta katikati hii taarifa! nawakilisha
     
  5. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    hahaha CCM wanadhani watapata kitu Moshi
     
  6. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #6
    Oct 31, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Usishangae wakilichukua aisee. Kama mbinu ndo hizo!
     
  7. Quinine

    Quinine JF-Expert Member

    #7
    Oct 31, 2010
    Joined: Jul 26, 2010
    Messages: 6,451
    Likes Received: 2,448
    Trophy Points: 280
    Sema jimbo jingine lakini si Moshi mjini.
     
  8. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #8
    Oct 31, 2010
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,928
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Yesu na maria!! nasikia na Ilala kwa zungu anashahada kama 300 anatafuta watu anawapanga wapige kura, kumbe baada ya wafurukutwa kujitoza asb na mapema, baadaye inaonekana sasa thithiem wanapanga hujuma kiulaini make wafurukutwa wako majumbani sasa!! Hii imekaaje?
     
  9. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #9
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,935
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 180
    Kwa Moshi thithiemu hata wasingepiga kampeni manake ni kupoteza muda tu!
     
  10. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #10
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,218
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Inashangaza sana wakati polisi ndio wenye hali ngumu sana ya maisha,yasiyo na staha wala heshima lakini sasa ajabu wao ndio wahujumu wakubwa.shame on u.
     
  11. Juaangavu

    Juaangavu JF-Expert Member

    #11
    Oct 31, 2010
    Joined: Nov 3, 2009
    Messages: 884
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Duh! Polisi iweje hiyo policy mpya ya mmoja kuwa na kadi nyingi hivyo. Vipi, kama atakamatwa raia akiwa na vitambulisho viwili na akaangukia mikonono wa polisi mwenye policy za kabila hii, hali itakuwaje hapo kituoni!
     
  12. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #12
    Oct 31, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bwana Elli wewe ndiyo unaangalia badala ya kuleta habari unataka sisi tupate wapi?
     
  13. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #13
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Naogopa sije kuwa hizi geresha za kupoteza lengo ,kamata kamata ya polisi na kuwajibika kwao kikazi ni kuhamisha mawazo ,lazima tuwe macho ,hapa inawezekana kabisa ikawa panachezwa draft na mkizubaa jamaa wanakula dabo !!!
     
  14. c

    chanai JF-Expert Member

    #14
    Oct 31, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wataumbuka wengi safari hii. Saa ya ukombozi imefika
     
Loading...