Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi achoma guard post

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by OMEGA, May 21, 2012.

  1. O

    OMEGA JF-Expert Member

    #1
    May 21, 2012
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 632
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    Nilikuwa safarini Sumbawanga na Mpanda,nilipofika Mpanda nikahamua kwenda CRDB kuchukua vijisenti kabla ya kuendelea na safari Tabora.CRDB Tawi la Mpanda ni kati ya Majengo mapya ya kisasa kabisa,nilishangaa kukuta Kibanda cha walinzi hapo gaitini kikiwa kimeungua moto,ni kibanda kipya kabisa kilichojengwa kisasa lakini tayari kimeungua moto,nilipouliza wadau wakaniambia kuwa polisi mmoja mvuta bhangi alidondosha kipisi kwenye godoro kisha yeye na mwenzake wakatoka nje ya lindo kwenda kutafuta wanawake kurudi walikuta Kibanda kinateketea,kwa kweli inasikitisha sana,inabidi polisi wachukue hatua za maksudi kuthibiti ongezeko la polisi wapya ambao asilimia kubwa ni wavuta bhangi,inatia aibu unapokutana na polisi in uniform amekaa kijiweni anapuliza ya Arusha,ikibidi katika vipimo kabla ya kwenda CCP wongeze kipimo cha damu kama mtu ni mtumiaji wa banghi au drugs,vinginevyo tunakoelekea ni kubaya sana.Naomba kuwasilisha wakuu
     
  2. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #2
    May 21, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Tatizo our country is rotten at heart!, kuna mshkaji i happened to attend the same class with him na alikuwa anapiga sigara kubwa kwa saana, nilishangaa kumuona u/wa taifa kwny sherehe
     
  3. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #3
    May 21, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    Naona ajabu unashangaa kuwa mapolisi wanavuta bangi Tanzania!! Nchi hii imeoza kiasi kwamba ina mawaziri wavuta bangi na wengine mawaziri maharamia wanatembea na silaha za kivita lakini kiongozi wao haoni wala hasikii kuwa hayo ni maadili potofu kwa viongozi serikalini!!!
     
  4. pgasper

    pgasper JF-Expert Member

    #4
    May 21, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 311
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Peoplessssssssssssssssssssss
     
  5. M

    Mzee Kabwanga Member

    #5
    May 21, 2012
    Joined: Apr 27, 2012
    Messages: 68
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Maadili hakuna kuanzia chuo cha Polisi wanapofundishiwa ndiyo kumeoza kwasababu kama maadili yapo asingeweza kufika mkoani.
     
Loading...