Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi achezea kisago

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwiba, Jan 16, 2011.

  1. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #1
    Jan 16, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. r

    richard mahoo Member

    #2
    Jan 16, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nashukuru sana haopolisi kichapo.naomba umma wa watanzania waelewe hao sii mapolisi ila ni majambazi kudhibitisha haya tuulizeni tuliokuwa Arusha jinsi polisi walivyo tuibia. hawa wameruhusiwa na mwema kuibia raia hivyo wananchi popote ukutapo polisi ukipata nafasi ya kumshugulikia usimwache ruka nae
     
  3. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #3
    Jan 16, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Mbona Dar polisi wanapigwa na kuvuliwa nguo ,yaani anakamatwa anapigwa kisha anaambiwa avue nguo na kuondoka hapo akiwa amebakizwa na chupi tu ,anafika kituoni wenziwe wanamkatia mbavu.True story.
     
  4. r

    richard mahoo Member

    #4
    Jan 16, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    safi sana. polisi akipigwa namshukuru mungu kwani hakuna swala la polisi jamii.polisi wa tz ni wezi umkutapo popote mshughulikie kwani hawa ndio chanzo cha rushwa, kichaka cha majambazi,na hawa ndio wadhulumu haki wakubwa.
     
  5. r

    richard mahoo Member

    #5
    Jan 16, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tatizo la polisi hawajui na wao ni sehemu ya wanajamii. hapa arusha tumekubaliana ikitokea polisi akipata shida hatutamsaidia.pia hatutakuwa na ushirikiano wowote wa kijamii na mtu anaeitwa polisi kwani unawezapigwa risasi. hawa wamepewa bunduki na wanauwa hovyo.
     
Loading...