Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi acheni visingizio, wekeni mabomu ya machozi na virungu chini, njooni nyuma yetu tuandamane.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bujibuji, Nov 13, 2011.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Nov 13, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,068
    Likes Received: 5,269
    Trophy Points: 280
    Tulipo taka kuandamana kupinga malipo kwa Dowans mlitupinga kwa kisingizio cha tishio la kushambuliwa na Al Shabab.
    Siku ya mechi ya Simba na Yanga mlikuwepo wengi tu pale uwanja wa Taifa.
    Sasa kuna maandamano makubwa yanakuja. Tunaomba polisi muweke chini mabomu yenu ya machozi, raia tutaongoza maandamano nyie mtatufuata kwa nyuma.
    Peoples Power.
    Aluta Continua
     
  2. W

    Wababa Senior Member

    #2
    Nov 13, 2011
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 159
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Poweeeeeeer
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Nov 13, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,068
    Likes Received: 5,269
    Trophy Points: 280
    Imani bila matendo imekufa. Hatuna imani tena na policcm
     
  4. dhahabuinang'aa

    dhahabuinang'aa Senior Member

    #4
    Nov 13, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mi binafsi sina imani tena na hicho kitengo cha ccmmavi
    ccmpolis haiwezi kuacha kutumika!! ila dawa yao inachemka.




    poweeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeer.
     
  5. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #5
    Nov 13, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Raha sana kuona Ukombozi wa Nchi yetu umekaribia!! Peoplezzzzzzzzzzzzzzzzz Poweeeeer
     
  6. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #6
    Nov 14, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,555
    Likes Received: 251
    Trophy Points: 180
    Hawajajitambua.
     
  7. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #7
    Nov 14, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,583
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
    CCM woyeeeeeeeee!!!!!!!! Haya nendeni mkatafute maji na kuhemea chakula sasa, si mnajua uchaguzi umekwisha kila mmoja atakula kwake.

    [​IMG]
     
Loading...