Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

POLISI acheni UBABE usio na maana na SONI...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by VUTA-NKUVUTE, Jul 12, 2012.

  1. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #1
    Jul 12, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,474
    Likes Received: 2,703
    Trophy Points: 280
    Kwanini mng'ang'anie nyumba zisizo za Jeshi lenu? Hamna zenu? Ni hivi Wakuu: Jeshi la Polisi limegoma kutoa Askari wake wanaoishi katika nyumba za Chuo Kikuu cha Dar es Salaam pale Geti Maji. Askari hao walianza kuishi hapo miaka kadhaa iliyopita. Waliomba nyumba hizo kwa muda kutokana na hali iliyokuwepo ya kukosa malazi.

    Lakini,sasa wanagoma kuziachia. Majadiliano ya kuziachia nyumba hizo baina ya Jeshi la Polisi na Chuo Kikuu cha Dar es Salaam yamegonga mwamba. Chuo kina wafanyakazi wake wanaozihitaji nyumba hizo.Wenyewe wanazihitaji.Tena,Polisi hawalipi chochote.Wanakaa bure na kibabe tu. IGP Mwema linda heshima ya Jeshi lako kwa kuachia nyumba za watu.Mkishtakiwa kwa jambo hilo mtajisikiaje?
     
  2. Kibwebwe

    Kibwebwe JF-Expert Member

    #2
    Jul 12, 2012
    Joined: Jun 26, 2012
    Messages: 787
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Asanta kwa taarifa
     
  3. m

    mob JF-Expert Member

    #3
    Jul 12, 2012
    Joined: Dec 4, 2009
    Messages: 1,686
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 160
    kwani wao si raia wa tanzania ,kwani wao hawana haki ya kufaidika na keki ya taifa.
     
  4. L

    Lugeye JF-Expert Member

    #4
    Jul 12, 2012
    Joined: Apr 18, 2011
    Messages: 530
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 60
    waende wakafyeke sobibo yao mabwepande waishi huko,,,alaaa!!
     
  5. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #5
    Jul 12, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwani uhaba wa nyumba hapo chuoni ndio umeanza siku hizi?
     
  6. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #6
    Jul 12, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kwani walizipataje na makubaliano yalikuwaje?
     
  7. kanga

    kanga JF-Expert Member

    #7
    Jul 12, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 1,011
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    polisi ya Tanzania ni sawa na mbwa koko wa kijijini ambaye mavi na kinyesi ni chakula chake kikuu.
     
  8. Kifimbo Cheza

    Kifimbo Cheza Senior Member

    #8
    Jul 12, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 196
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    MKUU KANGA, UNA UBONGO KICHWANI MWAKO KWELI......teh teh teheeeeeeeee!!!!!
     
Loading...