Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Police wanawezaje kuunda tume kujichunguza?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Shansila, Sep 3, 2012.

  1. S

    Shansila Senior Member

    #1
    Sep 3, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 189
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asubuhi ktk kipindi cha patapata nilimsikia kamanda wa police Iringa........Kamihanda akilisafisha jeshi la police kuwa halihusiki na tukio la kifo cha mwandishi wa habari Daudi Mwangosi aliyeuawa kwa kitu kinachosadikika kuwa ni bomu ktk kijiji cha Nyororo-Mufindi.

    Ktk utetezi wake,RPC alisema police walikuwa na. mabomu ya machozi,maji ya kuwasha na risasi tu...hawakuwa na bomu linalosadikika kumwua mwandishi huyu.

    Angalizo:Uchunguzi wowote utakaofanyika kuhusiana na nini chanzo cha kifo cha mpendwa wetu Mwangosi hautakuwa na ukweli endapo Polisi itakuwa ndani ya jopo/tume hiyo.

    Police wakumbuke kuwa vyama vya siasa na wanasiasa watapita lkn wao watabaki kuwa watumishi wa umma.

    Jinai wanaxozitenda sasa ziendane na sala nzito ili serikali ya chama wabachokilinda idumu milele...la ikitokea serikali ya chama kingine ijaingia madarakani,Kamihanda na wenzake wote wanaofanya jinai za kumwaga damu zisizo na hatia huku uovu wao ukifunikwa kwa chunguzi za tume feki wajiandae kupanda kizimvani...there is no mercy on this.
     
  2. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #2
    Sep 3, 2012
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,964
    Likes Received: 2,421
    Trophy Points: 280
    it's only in Tanzania!!!!!!!!
     
  3. S

    Shansila Senior Member

    #3
    Sep 3, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 189
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sure....Lukindo....nowhere else.
     
  4. Mjanga

    Mjanga JF-Expert Member

    #4
    Sep 3, 2012
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    wamezoea kunywa damu za wenzao, very soon tutaanza kunywa za kwao!
     
  5. F

    Froida JF-Expert Member

    #5
    Sep 3, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 599
    Trophy Points: 280
    Nchi ya waswahili mchoro tu mchoro kwa kila kitu anadhani sisi hatujui kwamba hawezi kukili kwamba anatelekeza amri ya amri jeshi mkuu na IGP ya kuua wananchi wanaoamini katika vyama vingine zaidi ya CCM
     
Loading...