Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

police ni ccm au ccm ni police?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by The Infamous, May 22, 2009.

  1. T

    The Infamous JF-Expert Member

    #1
    May 22, 2009
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 719
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    kuna mwana chadema mmoja kakutanishwa na kipigo cha makomandoo wa ccm, 'janjaweed' kapelekwa kituo cha police wakakataa kumpokea mpaka keshoyake, sasa nachojiuliza nini mbaya na police wetu? mbona wanaonekana na element za usiasa kinyume na taratibu zao, mbona wanalinda amani kwa kuangalia vyama pinzani vinaharibu wapi, kwani ccm wao hawana vurugu? ndio maana najiuliza Police ni ccm au ccm ni Police? kama ni ndio Democrasia ipo wapi, kama ni hapana basi, justice should not only be done, but manifestly seen to be done.



    .............................
    UKWELI NI KAMA MAFUA YA NGURUWE UKIONGEA TU UNATENGWA.
     
  2. Alnadaby

    Alnadaby JF-Expert Member

    #2
    May 22, 2009
    Joined: Sep 28, 2006
    Messages: 507
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mfumo wa nchi uliokuwa unazingatia sera za ukiritimba ndio uliozaa hali hii ya CCM kuonekana kuwa ni sehemu ya Polisi.Zamani ilikuwa lazima siasa kuingizwa majeshini na situation hii ndiyo inayowalemaza mapolisi wetu kifikra.Wanadhani hadi leo hii kuwa wao ni CCM na kwa hiyo makamanda wanajiona ni sehemu ya chama tawala na wanatumia jeshi ili kukandamiza kila aina ya upinzani dhidi ya CCM.
     
  3. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #3
    May 22, 2009
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Duh si ndio hao hao yuko wapi Tabaigana
     
  4. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #4
    May 22, 2009
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Yani umesema vyema sana. Na ndo hichi kinawapa hadi wanajeshi jeuri ya kupiga polisi.
     
Loading...