Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Police kauwawa vurugu za Arusha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by coby, Jan 7, 2011.

  1. coby

    coby JF-Expert Member

    #1
    Jan 7, 2011
    Joined: Nov 28, 2008
    Messages: 341
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    WanaJF nimeongea na mdau mmoja wa Arusha anasema katika zile vurugu za Arusha kuna jamaa alimchoma visu police officer na kumuua lakini police Arusha wanafanya kila wawezalo kufunika hiyo ishu. Pia gari la maji ya kuwasha lilivunjwa vioo. Mwenye data zinazofanana na hizi atujuze tafadhari
     
  2. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #2
    Jan 7, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    [​IMG]


    Police wamezui maandamano
     
  3. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #3
    Jan 7, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    Tanzania tunataka amani
     
  4. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #4
    Jan 7, 2011
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    jeykey akikandamizwa na polisi hapo juu:A S 465::A S 465::A S 465:
     
  5. Gerad2008

    Gerad2008 JF-Expert Member

    #5
    Jan 7, 2011
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 381
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Hawa Polisi si wanafahamika hawa maana sura zao tayari tumeziona. Kwani kuna haja ya kuhitajika ushahidi mwingine hapa. polisi wana roho mbaya sana hawa kweli unamsugulia binadamu mwenzio bunduki hivyo? Hapa alikuwa anasubiri tu aambiwe fyatua risasi
     
  6. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #6
    Jan 7, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Naona wamekukaba kweli, siku nyingine hautorudia


    [​IMG]
     
  7. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #7
    Jan 7, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Mh!kama ni kweli,basi tunamuombea kwa mungu ampumzishe kwa amani!!
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Jan 7, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Hapa ni zanzibar nadhani kipindi kile...
    Ila hata mimi nimepata taarifa za kuuwawa polisi, japokuwa wanasema kuwa hiyo haiwezi kuwekwa wazi..ni siri ya kiintelijensia ya JESHI LA POLISI
     
  9. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #9
    Jan 7, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    hawawajui wana apolo wa Arusha.
     
  10. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #10
    Jan 7, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,538
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Eti nchi ya amani hiyo. Eti ndicho wanaita amani. teh teh teh teh teh teh teh teh! ama kweli nchi imeingiliwa na midudu!
     
  11. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #11
    Jan 7, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Ni kweli kabisa habari isiyo na chenga polisi mmoja kafa baada ya kuchomwa kisu shingoni ila jamaa naye aliuawa kwa kushonwa risasi za kutosha. Ni kijana wa Dep ya hivi karibuni ukitoa ile iliyopo CCP Moshi. Hilo halijaripotiwa kwa sababu ni aibu na litawatia ujasiri wananchi kuua polisi katika ghasia za kila kukicha. Hivyo ukiangalia kwa umakini ni watu watatu ilitakiwa itangazwe hivyo raia wawili na askari mmoja.
     
  12. Click_and_go

    Click_and_go JF-Expert Member

    #12
    Jan 7, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 451
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hao polisi yani duh!
     
  13. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #13
    Jan 7, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Naona unajisikia raha sana kuona raia asiyekuwa na hatia akiteswa kwa sababu za kisiasa!kweli wewe ni shetani halisi!!
     
  14. Click_and_go

    Click_and_go JF-Expert Member

    #14
    Jan 7, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 451
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    watatumia njia zote kufichaficha!!! ngoja tubadilishe katiba,,,,hakuna cha mkwere wala IGP siMwema,,,,wote mbaroni!!!!
     
  15. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #15
    Jan 7, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Nakuaminia mzee wa Rula!
    Sasa na ndugu wa huyo polisi watakuwa wamekatazwa kwamba wasitamke kuwa wamefiwa na mtu wao?...
    Hii intelijensia ya kibongo ya jeshi letu hii inachekesha!
     
  16. Click_and_go

    Click_and_go JF-Expert Member

    #16
    Jan 7, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 451
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ....sasa hivi wanavunga kufumbia macho mambo machafu wanayoyafanya,,,,,mie nalia na katiba tu,,,,ili akitoka tu tunamtia mbaroni!!!!
     
  17. Gudboy

    Gudboy JF-Expert Member

    #17
    Jan 7, 2011
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 799
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    sidhani kama kweli hawa police ni wa tz, labda walikodi burundi, rwanda na congo, hawana roho ya utu hata kidogo, wana roho chungu kama ........................
     
  18. soine

    soine JF-Expert Member

    #18
    Jan 7, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 346
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inasikitisha sana kuona amani inatoweka na wanaopaswa kusimamia kuwepo wakishiriki kuvunja amani.
     
  19. c

    crown Member

    #19
    Jan 7, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Poor thing so sorry kwa familia ya huyo polisi kama halikuwa hajamjua Bwana Yesu Kristo kuwa mokozi wake atakuwa yupo depth of hell pamoja na shetani.
     
  20. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #20
    Jan 7, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Kwa mbali, si mbali sana, naziona siku ambazo raia watafanya maandamano wakiwa na visu, bastola na silaha nyingine nyepesi mifukoni ili kulipiza kisasi kama si kuwadhibiti police
     
Loading...