Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

police isiwe jeshi

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by morenja, Aug 13, 2012.

  1. morenja

    morenja JF-Expert Member

    #1
    Aug 13, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 2,163
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    katika katiba mpya polisi iwe Tanzania police service na sio kama ilivyo sasa kama Tanzania police force ,iwe taasisi ya hudumaa ya uma badala jeshi nakuwa chini ya amiri jeshi mkuu .rais .kama ilivyo sasa .kuondoa kutumiwa na uongozi kugandamiza wananchi .Ghana wamefanya hivyo kwenye katiba yao .na kadhalika Kenya pia..
     
  2. m

    mchakachuaji1 Senior Member

    #2
    Aug 13, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 115
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    100% taken.
     
  3. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #3
    Aug 13, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,760
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Iwe kama Ultimate Security kabisa.......ibinafsishwe
     
  4. M

    Mr pcm New Member

    #4
    Aug 23, 2012
    Joined: Aug 22, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa nchi km yetu si vzuri jeshi la police kubnafsishwa au kuwa service, km askari ni civil sevant anahongwa pesa ndogo, hata makaz muhim na vngne vingi tu, leo unabnafsisha jeshi wakat hata nchi nyng zilizoendelea hazjafanya hvyo. Kwa Tz Police libaki kuwa jeshi la mkuu wa polisi utafutwe utaratbu wa kumpata na sio huu wa sasa. Nilishapga kaz majeshi yote haya na nkatoka, hvyo bas najua ndan na nje.
     
  5. K

    Kompis Member

    #5
    Sep 6, 2012
    Joined: Sep 3, 2012
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Wengine bwana. Kwanini kama huna pointi usikae kimya?
     
  6. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #6
    Sep 6, 2012
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    1000% accepted
     
Loading...