Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Police Iringa yaikaribisha CHADEMA kwa ajili ya M4C

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MAKOLE, Aug 31, 2012.

  1. MAKOLE

    MAKOLE JF-Expert Member

    #1
    Aug 31, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 600
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    TANZANIA DAIMA:

    Polisi waikaribisha M4C

    Kamanda wa Polisi Mkoa wa Iringa, Kamishna Mwandamizi Msaidizi wa Polisi (SACP), Michael Kamuhanda, amesema hawatakuwa na sababu ya kuzuia mikutano ya CHADEMA baada ya shughuli za sensa kumalizika.

    Akizungumza na waandishi wa habari jana, Kamuhanda alisema tangu siku ya kwanza CHADEMA walipoingia mkoani humo hali ya utulivu ilikuwa ni nzuri na hakukuwa na matatizo yoyote mabaya waliyosababisha.


    "Tunajua watafanya mkutano wao Septemba 2, mwaka huu, wilayani Mufindi, hatuna sababu ya kuzuia hilo labda ijitokeza sababu ya kiusalama, kwa kuwa hata Dk. Slaa nimezungumza naye na akaniambia wako salama na amefurahia walivyopokewa kifalme katika mkoa huu," alisema Kamuhanda.


    Akizungumzia sababu ya kuimarisha ulinzi, Kamanda Kamuhanda alisema hatua hiyo inatokana na hali halisi ya kisiasa kwa sasa na kwamba polisi wana wajibu wa kuchukua tahadhari kuhakikisha usalama unakuwepo.


    Alipoulizwa kama jeshi hilo linatumiwa na viongozi wa CCM katika kuhakikisha mikutano ya CHADEMA haifanikiwi, Kamuhanda alisema si kweli kwani hata baadhi ya viongozi wa CCM wakiwamo wabunge wa mkoa huo hajawahi kukutana nao.


    Tangu kuingia kwa viongozi kadhaa wa CHADEMA mkoani Iringa, jeshi hilo limekuwa katika tahadhari kubwa kwa hofu kuwa wanaweza kufanya mikutano kabla ya sensa ya watu na makazi kumalizika.
     
  2. Nzenzu

    Nzenzu JF-Expert Member

    #2
    Aug 31, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 859
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hawana jipya hawa Polisi tena wategemee mkutano wa kihistoria!
     
  3. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #3
    Aug 31, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    sep 2 si mbali Subira yavuta heri

    watu wote wa Iringa wekeni ratiba zenu vizuri ili muweze kuhudhuria mkutano huu

    M4C DAIMA
     
  4. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #4
    Aug 31, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,349
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 160
    Huyo kamanda ni afadhali amepima upepo mapeema,upepo hauzuiliwi kwa mkono
     
  5. M

    Malova JF-Expert Member

    #5
    Aug 31, 2012
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 764
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kidogo ametumia busara
     
  6. m

    malaka JF-Expert Member

    #6
    Aug 31, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 1,317
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Huyu lazima ahamishwe fasta.
     
  7. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #7
    Aug 31, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 189
    Trophy Points: 160
    Chezea CCM weye ?
     
  8. JIULIZE KWANZA

    JIULIZE KWANZA JF-Expert Member

    #8
    Aug 31, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 2,574
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo kamanda kashaweka kibarua chake rehani ila bora kapima upepo maana
     
  9. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #9
    Aug 31, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Ametumia busara na kupima upepo! Huwezi jua pengine anatakatia U-IGP/DPP mwaka 2015!
     
  10. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #10
    Aug 31, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,621
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Serikali wafanye tathmini kama zoezi la sensa lilifanikiwa. Of coz mie mpaka sasa sijahesabiwa pamoja na maandalizi kibao ili nihesabiwe!

    Kama sensa haikufanikiwa angalau kwa 66.3% il-hali CDM ilisimamisha M4C kwa vile Polisi walituhumu kuwa inavuruga zoezi la sensa basi itabidi Polisi na CCM waiombe CDM radhi. Haitoshi tu kuwaruhusu kuendelea na mkutano kwani hiyo na haki na wajibu wa CDM kikatiba na kimaudhui.

    Na je kwani CDM ilikuwa inafanya M4C ktk mikoa yote kwa wakati mmoja?
     
  11. i

    iseesa JF-Expert Member

    #11
    Aug 31, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 944
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Zitatokea habari za ki-intelijensia ZA KUZUIA MIKUTANO HIYO. Subiri tuone
     
  12. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #12
    Aug 31, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,320
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Mbona unarudia neno hilohilo la "Chezea CCM weye ?" kila thread au umeishiwa na hoja?
     
  13. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #13
    Aug 31, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,711
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Kaazi kwelikweli...
     
  14. c

    cheichei2010 JF-Expert Member

    #14
    Aug 31, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 900
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    yaani walijua wameikomesha CDM,kumbe ndio wameipa muda wa maandali wa kutosha,na watu ambao wangekosa siku hiyo wamewasaidia kuhudhuria.
     
  15. B

    BORATUMBO Member

    #15
    Aug 31, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    atakuwa anavuta ile ya ndugai
     
  16. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #16
    Aug 31, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 446
    Trophy Points: 180
    Tusije sikia kaamishiwa tandahimba tu
     
  17. Thanda

    Thanda JF-Expert Member

    #17
    Aug 31, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,915
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hata mimi simuelewi
     
  18. Thanda

    Thanda JF-Expert Member

    #18
    Aug 31, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,915
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    CDM itampa kazi
     
  19. MARCKO

    MARCKO JF-Expert Member

    #19
    Aug 31, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 2,267
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Aisee unamfuatilia !!
     
  20. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #20
    Aug 31, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,188
    Likes Received: 3,471
    Trophy Points: 280
    Vizuri ametumia busara .hataki kufanya ujinga kama ule wa mwenzie wa morogoro!
     
Loading...