Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Police Himo mkoani Kilimanjaro waitenga Rombo kuwa ni sehemu ya Kenya

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Shine, Oct 18, 2011.

  1. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #1
    Oct 18, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mu khali gani wana jamvi?

    Huku kwetu rombo hali si shwari kwani sukari imezidi kupaa bei toka 2400 hadi 3000, hali hii inatokana na police wa himo kuzuia magari yote yanayotoka moshi yaliyobeba sukari na mahindi na kudai kuwa yanapeleka kenya na pindi gari likikutwa na hata mfuko mmoja wa sukari wanalipeleka kituoni na kudai ilikutwa mpakani.

    Kwa sisi huku Rombo sukari tunaitegemea toka Moshi, kinachonishangaza tangia lini mpaka wa TZ na Kenya kuhamia himo? Au sisi sio sehem ya TZ? Mbunge wetu bwana SELASINI uko wapi? Wananchi wako tunateseka.

    Source madereva wa malori wanaotoka Moshi

    Nawasilisha
     
  2. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Polisi "nji" hii wa ajabu sana, wanafanya kazi kwa kukurupuka normally, haiyumkini baada ya kuumbuliwa deal lao la magendo lililomwondoa hata mkuu wa upelelezi mkoa ndo imepelekea hali hiyo sasa! ni kama wanataka kuwakomoa wananchi waliotoa taarifa ngazi za juu based on dhana ya polisi jamii
     
  3. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    poleni sana mbe. ni ujinga wa polisi wetu wengi ni wale wa darasa la 7
    sidhani kama kuna sheria inayosema anaepeleka sukari rombo anapeleka kenya
    kwani huko hakuna wafanyabiashara wanaochukua TPC kwa vibali?
    yawezekana wachaga hapo rombo mashati useri na tarakea wanachukua advantage hiyo kuwakamua.
     
  4. Augustine Moshi

    Augustine Moshi JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2011
    Joined: Apr 22, 2006
    Messages: 2,081
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Inawezekana polisi wametumwa kuwaadhibu wananchi wa Rombo (kwa kuchagua CDM). Na kama mpaka wa sukari kati ya Kenya na Tanzania sasa upo Himo, basi mpaka wa mali nyingine kama mafuta uhamie Himo vile vile.

    Mpaka ukiwa Himo halafu polisi wa Bongo akaonekana Rombo hatakuwa na kosa la kuvamia nchi ya jirani?

    Madereva wa malori yenye sukari wakubali kukamatwa ila wadai kufikishwa mahakamani mara moja. Polisi watathibitishaje sukari ilikuwa inapelekwa Kenya?
     
  5. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Democratic Republic of Rombo's people! Lol.
     
Loading...