Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Police Force Ordinance(Ammendment) Act 1964 and Possession of handcuffs

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Hofstede, Feb 1, 2010.

  1. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #1
    Feb 1, 2010
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Jamani naombeni kupata maelezo kama Police Force Ordinance (Ammendment) Act 1964 inakataza mtu binafsi kumiliki pingu. Maana katika sheria za wenzetu kuna vifungu kabisa vinavyokataza mtu binafsi kumiliki pingu mfano

    " New York City Administrative Code Section 10-147 - Possession Of Handcuffs, Thumb-cuffs Or Leg Irons By Unauthorized Persons Prohibited."

    Je Tazania ipo sheria kama hiyo?.
     
  2. p

    paulk JF-Expert Member

    #2
    Feb 2, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 241
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mtu binafsi umiliki pingu za nn?
     
  3. Prisoner

    Prisoner Senior Member

    #3
    Feb 2, 2010
    Joined: Jan 26, 2010
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe vipi TZ hatumiliki pingu za nini bana
     
  4. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #4
    Feb 2, 2010
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0

    Kwa nini hatumiliki? Kuna sheria yeyote inayokataza umiliki wa pingu?
     
  5. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #5
    Feb 2, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Nafikiri hakuna sheria hiyo kwa sababu hakuna sababu za kumiliki pingu za nini kwanza kwani umekosa kamba
     
  6. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #6
    Feb 2, 2010
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Itakuwa vigumu kumtia hatiani jamaa kwa vile hakuna sheria inayokataza kumiliki pingu.

    Kuna wengine watakamatwa kwa kumiliki kondom huku wakiwa na mwanamke mke wa mtu.
     
  7. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #7
    Feb 2, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Na hapo polisi wamebugi, na hicho ndicho kielelezo kuwa wameset the whole thing, kwanza sidhani kama kuna maduka duniani yanoyouza pingu kwa raia wa kawaida ila silaha peke yake. Na ikiwa Jerry alikuwa na pingu maana yake aliipata through security organs-polisi.

    hapo Kova amechemsha.
    Wanamwonea tu dogo.
     
  8. Visenti

    Visenti JF-Expert Member

    #8
    Feb 2, 2010
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 1,033
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 133
    Tanganyika ARMS wanauza pingu, technically ni ruksa kumiliki pingu kwa matumizi binafsi, kwa sababu hakuna sheria inayokataza.
     
  9. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #9
    Feb 2, 2010
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,563
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Tumejazana watu wengi kwenye top post za organs zetu ambao kwa makusudi hatutaki kutumia vichwa vyetu kufikiri. Tunatumia jazba. Tunafikiri baada ya kufanya yale tunayotaka kufanya na tena kibaya ni baada ya kuvulunda.
    Muda unavyosogea mbele ndivyo pia namna ya kuhandle mambo inavyotakiwa kubadilika.
    Haya madudu wanayoleta polisi waangalie yatawageuka kama wakiyafanya bila uangalifu!
     
  10. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #10
    Feb 2, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Mhhh!!!!!!!!! Kazi ipo
     
  11. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #11
    Feb 2, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Kwani nyie hamjawahi kufungwa pingu kitandani na wapenzi wenu?

    [​IMG]
    [​IMG]
     
  12. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #12
    Feb 2, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    FETISH ni kitu ngeni kwa Watanzania wa nyumbani.....usikutane nayo ni balaa utapigwa mijeledi na pingu umefungwa kwenye tendegu za kitanda...
     
  13. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #13
    Feb 2, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,452
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Kama kuna mwanasheria hapa atujuze hii issue ya pingu. Navyojua mimi ni mpaka iwe stated clearly kwenye sheria kwamba kumiliki pingu ni kosa ndipo jamaa atakuwa convicted otherwise kufikiri tu kwa Kova kwamba raia wa kawaida hastahili kuwa na pingu hakutosherezi.

    Besides, kwa nini Kova kapeleka file la Jerry kwa Mwanasheria wa serikali na sio kwa DPP??? Nafikiri hata jeshi la polisi halina uhakika kama jamaa ana kesi ya kujibu au la!!!
     
  14. mujusi

    mujusi JF-Expert Member

    #14
    Feb 2, 2010
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 237
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ngoja tuone Wanasheria na Mahakama iasemaje juu ya umiliki na matumizi ya pingu kwa mtu binafsi. hata Polisi wengine hawana uhakika na hili kwa sababu baadhi ya Private Security Companies wanamiliki pingu na kuwagawia wafanyakazi wao.
     
  15. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #15
    Feb 2, 2010
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    hIVI hII SHERIA YA kUMILIKI PINGU IMEKAAJE MAANA HAIKATAZI MTU KUMILIKI PINGU SASA KAMA HAIKATAZI WEWE KAMA UNAHITAJI KWANINI USIMILIKI? MIMI NINAYO TENA KAMA KUNA MTU ANATAKA NIMPE
     
  16. Kizimkazimkuu

    Kizimkazimkuu JF-Expert Member

    #16
    Feb 2, 2010
    Joined: Nov 8, 2007
    Messages: 335
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    S_ni_S kidogo umekosea; fetish ni mojawapo ya magonjwa ya kisaikolojia yahusuyo tendo la ngono (sexual perversion) amabapo mtu huhusisha matendo yasiyo ya kawaida (ambapo kwa kuyafanya sambamba na ngono ama hata bila ngono hupata raha). Fetish huhusisha obsession, ambapo mtu anaweza kuwa na tabia ya kunusa chupi ya mwenza/mpenzi/mke, nguo zenye harufu ya manukato au jasho n.k ili kupata msisimko wa kingono. Hii ya pingu na bakora na kukabana koo kumnyima mwenzio pumzi (cuffs, whips and gagging) inaangukia katika ugonjwa unaoitwa sadism (kupata raha kwa kumsababbishi mwingine maumivu) au masochism (kupata raha kufuatia kuumizwa) au vyote kwa pamoja (sadomasochism).Kunradhi nimechangaya mada kidogo ,lakini sikuwa na jinsi nimeona hii ni nafasi ya kuzuia upotoshaji, ambao pengine sio wa makusudi. Safari ni safari please take no offence....
     
  17. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #17
    Feb 2, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Hakuna Sheria nchini kwetu inayokataza mtu binafsi kumiliki pingu. Labda kama hiyo pingu iwe na nembo ya Serikali ndio tutasema kwamba kosa ni kumiliki/kuchepusha mali ya Serikali isivyo halali! Swali ni kwamba hiyo pingu alikuwa nayo Jerry Muro kwa ajili ya nini? Kwa upande wa bastola haina shaka ni kwa ajili ya ulinzi binafsi, ila pingu ndio inayozua maswali mengi yasiyo na majibu!
     
  18. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #18
    Feb 2, 2010
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Kwani kazi ya pingu ni NINI?

    Hivi mnafikiri mtu akitaka kufunga mtu mwingine anahitaji PINGU tu?

    Alikuwa anazitumia pingu kwa ajili gani, hiyo ni juu yake. Kama kuna mtu akiona PINGU basi anaanza kutetemeka, basi huyo ana matatizo. Mbona Mgambo huwa wanafunga watu mashati, sasa mtu ukikutwa na shati basi ukamatwe kuwa una PINGU.

    Mwisho, POLISI wawaelimishe wananchi kuwa ni watu gani wana kazi gani. Unakuta hata Mwana jeshi wa JWTZ ana kagua watu na mizgo yao barabarani. Polisi anakuwa JAMBAZI, mgambo anakuwa POLISI, Jembe Auction wanakuwa POLISI ...... mhhhhhhhhhhhh

    [​IMG]

    [​IMG]

    Hizi plastic hapa chini ni kwa ajili ya kutumia kwenye kuweka waya za umeme/alectronics pamoja, mabomba, nk. Ila hapa zinakuwa Pingu. Labda akienda dangulo anataka wamfunge pingu................
     
  19. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #19
    Feb 2, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,634
    Trophy Points: 280
    Mtawanyima raha zao watu bure.

    [​IMG]
     
  20. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #20
    Feb 2, 2010
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Nkwingwa,kuna zile pingu za Kamba za katani zinatumiwa sana na mgambo wa maeneo ya vijijini kule Sikonge,vipi ukikutwa nazo hizo:D:D
     
Loading...