Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Police chases a 7 years old driver

Discussion in 'International Forum' started by Hofstede, Jul 31, 2009.

  1. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #1
    Jul 31, 2009
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Katika kitu ambacho police wanatakiwa kuwa nacho ni ujuzi wa kukabiliana na matukio mbali mbali bila kuhatarisha maisha ya raia. Nina uhakika kuwa chasing hii ingetokea Tanzania basi mtoto huyu angepoteza maisha na polisi kijitetea kuwa walidhani jambazi.

    Mtoto kaiba funguo za gari nyumbani kaenda matembezi watu wakamshitukia wakawataarifu polisi, na polisi kwa busara kubwa bila kuweka presha kwa mtoto kuongeza speed wakamwacha ajiridhishe kuwa katika speed ya 45miles/h polisi hawawezi kumshika mpaka alipofika nyumbani, kusimamisha gari na kukimbilia ndani kujificha. Hii ndivyo inatakiwa kwa polisi wenye kutumia brain zao siyo kukimbilia kupimana ubavu na wananchi kwa virungu au risasi.

    Hebu cheki hii chase uamue, huyu dogo ni mjanja au mtukutu?

    [ame="http://www.youtube.com/watch?v=khx41om3ApQ"]YouTube - Broadcast Yourself.[/ame]
     
  2. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #2
    Jul 31, 2009
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Nimeitizama kwenye CNN nikashangaa kweli...kasema it was
    too hot to go to church!!!
     
  3. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #3
    Jul 31, 2009
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Huyu dogo nafikiri akipatiwa elimu vizuri anaweza kuja kuwa mtaalam mzuri maana anaonakana ana kichwa kizuri cha kufundishika. Lazima baba yake alikuwa anamuweka kwenye usukani mara kwa mara. Japo ni hatari ila dogo ni kichwa.
     
  4. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #4
    Jul 31, 2009
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    I agree. kama anaweza kumudu gari kiasi hicho basi there is some
    sharpness in the boy. BTW are they going to charge him?
     
  5. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #5
    Jul 31, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280

    He is too young to charge mkuu!
     
Loading...