Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Police arusha wajipongeza kwa mauaji

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Easymutant, Jan 8, 2011.

  1. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #1
    Jan 8, 2011
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,139
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Nimetoka Police Mess Jana usiku hapa Arusha nilishuhudia FFU zaidi ya 45 wanakula kuku baada ya 'kazi nzurì' ya kuua wana wa nchi waliokuwa wanaonesha hisia zao juu ya demokrasi mbovu inayofanyika hapa nchini. Nilitaman niwe nimejifunga mabomu nijilipue! God 4bid...!

    Hakika mngewaona ni kama walikuwa wanashangilia ushindi ambao sijui ni ufananishe na nini jamani mnielewe ? .. ni kama labda wachezaji wa timu fulani kubwa ambayo imeshinda kombe au mfano mzuri kama wameshinda kombe la dunia nadhani mmenielewa sasa.. narudi zangu kulala bado nina mninginio wa hatari...

    Na tetesi ni kwamba machalii wa Arachuga wametengeneza bifu zito sana na police ...
     
  2. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #2
    Jan 8, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Walikua wamevalia sare au?
     
  3. m

    mzalendo2 Senior Member

    #3
    Jan 8, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwa kweli hawa ni kuwanyima hio raha popote na kuwajaza horu

    kwa kuanzia tuuwe alau wawili kila siku
     
  4. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #4
    Jan 8, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    i wish!
     
  5. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #5
    Jan 8, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Waache wafurahi ila mwisho wao unakuja
     
  6. m

    mzalendo2 Senior Member

    #6
    Jan 8, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    bila ya kuwapa funzo hawa jamaa daily watatutia hawaaaa

    tufanye kweli jamani tufaneni kweli tuanzisheni mob ya kuwauwa kisiri sili wao waonekane weshakufa na kuwatupa mabarabarani
     
  7. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #7
    Jan 8, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,240
    Likes Received: 1,228
    Trophy Points: 280
    Polisi wote tuwachukulie kama nyoka kila wanapoonekana ukiwepo uwezo wa kuwaua wauawe tu. POLISI WA KIKWETE NI NYOKA WANASTAHILI KUPONDWA VICHWANI.
     
  8. Kishongo

    Kishongo JF-Expert Member

    #8
    Jan 8, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    What the nonsense are you putting here?

    MOD: Take appropriate action p'se.
     
  9. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #9
    Jan 8, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Wana haki ya kusherehekea kumwaga damu, Maana hata JK tulimuona akisherekea katika viwanja vya Ikulu.
    Damu ya Wana Wa Nchi itakuwa juu yake MKWERE.
     
  10. M

    Mundu JF-Expert Member

    #10
    Jan 8, 2011
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Duh!!
     
  11. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #11
    Jan 8, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    kama vipi tutaanza na wajinga wajinga kama wewe....
     
  12. S

    Smallnick Member

    #12
    Jan 8, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yani hata mimi nilijua kabisa lazima hao wendawazimu watajipongeeza kwa upuuzi wao walioufanya ila kwa taarifa yao ni kua harakati ndo kwanza inaanza..... Shame on them.... m''''fck:disapointed:
     
  13. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #13
    Jan 8, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sidhani walikuwa wanasherehekea mauaji Kama unavyoiweka, pengine kulikuwa na sababu tofauti
     
  14. THE GAME

    THE GAME JF-Expert Member

    #14
    Jan 8, 2011
    Joined: May 30, 2010
    Messages: 318
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Hata mababu zetu enzi za ukolon walifika mahali wakasema sasa basi liwalo na liwe hivyo na sisi sasa tumechoka kuonewa na hawa vidampa vya jk na ccm tuwauwe kama walivyoua ndugu zetu bila hatia yoyote.
     
  15. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #15
    Jan 8, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Kishongo,

    Ulikuwa na LENGO zuri sana kuandika ujumbe wako pale juu ila umeandika bila kutumia ..............

    Nashindwa kujua ni neno gani nitumie ili nisikukwaze. Kuanza Mauwaji na VISASI kwa Tanzania litatupoteza.

    Ila kwa ninavyowafahamu Wachaga, mtu aandike au asiandike, KISASI ni lazima.

    Wale jamaa usione wamekaa kimya na hawatoki barabarani kuandamana. Kuna kitu kinapikwa.

    Ningeliona BUSARA sana kama viongozi wetu wangelikaa na kusaidia kuzima moto huo kwa kutumia viongozi wa Chadema, viongozi wa DINI na taasisi mbalimbali ili kuokoa TIT for TAT isianze.
     
  16. K

    Kanjunju Member

    #16
    Jan 8, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Polis wengi hawana elimu ya kutosha wnasema wao ni kutii amri kwanza kuuuliza badae.Katiba itawabadilisha hapo baadae lakini sasa ni kutii.
     
  17. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #17
    Jan 8, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ushauri wako ni wa busara sana.
     
  18. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #18
    Jan 8, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Take appropriate action to Kishongo he is desperate wamelikoroga na mabwana zake
     
  19. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #19
    Jan 8, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,539
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Ndugu zanguni niko hapa mjini yanayoongelewa yanatisha. Polisi wanajipongeza kwa muda tu watakuwa wanasakwa kama Swala. kuna waliotaka kuwatafuta kwanza wake zao na watoto wenye hekima wakasema hapana watafutwe polisi ili mradi ni polisi bila kujali aliua au la lakini wakifa kama 10 hivi hasira za watu zitakuwa zimepungua. At least kila mtu mmoja damu ya polisi 3 imwagike
     
  20. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #20
    Jan 8, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,536
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Hii naiunga mkono
     
Loading...