Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Poleni watanzania

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kedol, Mar 9, 2012.

  1. K

    Kedol New Member

    #1
    Mar 9, 2012
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    serikali yetu ndio imetufikisha hapa tulipo,pamoja na hayo yote 2015 tutasahau haya yote na kuipa ridhaa tena.tuamke vijana wakati ndo huu na mabadiliko yanaanzia kwako hapo ulipo usingojee udiwani,ubunge na urais.:wink2:
     
Loading...