Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Poleni wanavyuo mnaotegemea HESLB...

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Elai, Dec 22, 2011.

  1. E

    Elai Senior Member

    #1
    Dec 22, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 146
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Baada ya tume iliyoundwa na mh. Raisi kukamilisha kazi yake, ndio matatizo ya mikopo yameongezeka mara kadhaa. Wanafunzi wanaendesha maisha yao kwa kutegemea mikopo wamezidi kutengwa kutoka kwa wanafunzi wanaotoka familia bora wasiotegemea mikopo, ambao huwa darasani wenzao wanapozunguka na njaa wakifuatilia mikopo. Labda tushauri mihula ya masomo ya haya makundi mawili iwe tofauti, wa mikopo wasome wakati HESLB inakuwa na fedha!? Mvumilivu hula mbivu, mtafikia malengo yenu. Poleni st John, UDOM, Tumaini-Iringa kwani mmekwenda sikukuu hata majina ya mikopo hayajafika na muda ukiwa umepita, poleni na wengine wote.
     
  2. k

    kumsha koku Member

    #2
    Dec 22, 2011
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwakwel hii ni balaa.
     
  3. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #3
    Dec 22, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Heslb nao wanaangalia na vyuo vya kuwafanyia huo upuuzi..mbona wenzao tumeisha pewa bumu la pili na tukiishiwa kabla ya wakat,tunakishnikza chuo kitukopeshe!
     
  4. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #4
    Dec 22, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,600
    Likes Received: 1,324
    Trophy Points: 280
    Kuna vyuo vingine havina hadhi ya kupewa mkopo. Nashauri TCU wapitie tena sheria zao vizuri.
     
  5. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #5
    Dec 22, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,600
    Likes Received: 1,324
    Trophy Points: 280
    kuna vyuo huwa uhuni hawafanyiwi. Nimesoma SUA sijawahi sikia matatizo sana ya bumu. Huwa yalikuwa yanatokea ila hayadumu kwa muda mrefu sana.
     
  6. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #6
    Dec 23, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    kwa kweli udsm na sua vnaangaliwa kwa ukaribu sana na heslb,hvi vyuo vingne cjui ndo wanavidharau au vp!
     
  7. M

    Meshack G Senior Member

    #7
    Dec 25, 2011
    Joined: Dec 25, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Inaonekana HSLB wanagwaya sana baadhi ya vyuo, lakini hii si haki ya usawa..
     
Loading...