Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

poleni WANACHADEMA na WATANZANIA KWA UJUMLA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by OME123, Apr 5, 2012.

  1. OME123

    OME123 JF-Expert Member

    #1
    Apr 5, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    • :shock: WANACHADEMA poleni sana kwa kipindi hiki kigumu kwetu kwani magamba wameamua kuzima furaha yetu ghafla,kinachotakiwa kipindi hiki ni kutulia na kutafakari kuwa nini kifanyike ili tuweze kulinyakua tena hili jimbo,na kwa taarifa niliyopata wanampango wa kumsimamisha ole millya dhidi ya lema,mungu ibariki CHADEMA mungu ibariki TZ,na siku zote haki haishushwi,ila inapiganiwa



     
Loading...