Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Poleni wafanyakazi wenzangu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Luteni, May 4, 2010.

  1. Luteni

    Luteni JF-Expert Member

    #1
    May 4, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 2,275
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kikwete aelewe sisi ndio tunaofanyakazi usiku na mchana madaktari, walimu, makarani, wahandisi, manesi na wauguzi, mahakimu, polisi, wanajeshi, marubani, viwandani, maofisini, migodini, mashambani, kuhakikisha rais wetu analipwa vizuri anaishi vizuri yeye na familia yake lakini tumeambulia kutukanwa, kudharauliwa, kutishwa, badala ya kuwafokea na kuwatisha mafisadi anatufokea tunaomlipia nauli kwenda kutembea nje, amesahau juzi alipokuwa anaomba kazi kwetu tukamwajiri leo ametugeuka anasema yeye ndiye mwajiri mkuu............imeniuma sana.
     
  2. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #2
    May 4, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Kule kwetu Zenj tunasema: wasaidaka wafaidaka wapundaka.Yani shukurani ya Punda ni mateke.Tumebeba ' viumbe wazito'tunaambulia matusi na kejeli badala ya faraja na msaada.
     
  3. bht

    bht JF-Expert Member

    #3
    May 4, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    awafokee mafisadi hajipendi??? subutu yake, ikulu ataisoma kwenye gazeti
     
Loading...