Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Poleni UwT kwa misiba hii

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mzee Mwanakijiji, Nov 9, 2009.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Nov 9, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,442
    Trophy Points: 280
    Napenda kutoa salamu za pole kwa idara baada ya kumpoteza mkongwe mwingine aliyezikwa huko Tabata. Mzee wetu huyo ni mmoja wa kundi la maajenti wetu waliofanya kazi wakati wa vita baridi. Ndani ya mwaka huu idara imepoteza karibu wakongwe wanne ambao huyu wa Tabata alikuwa mpinzani mkubwa wa Apson. Sheria inanikataza kutaja jina lake lakini kwa niaba ya raia wenye shukrani naomba nitoe pole kwa wafiwa na asante kwa utumishi uliotukuka. SOTE NI WA MOLA NA KWAKE TUTAREJEA. AMIN
     
  2. k

    kanda2 JF-Expert Member

    #2
    Nov 9, 2009
    Joined: Apr 22, 2007
    Messages: 1,316
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135

    Sheria ipi na ya wapi?
     
  3. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #3
    Nov 9, 2009
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Poleni sana familia ya ajenti *****.

    MUNGU awape nguvu wakati huu wa majonzi.
     
  4. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #4
    Nov 9, 2009
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    RIP Ajenti
     
  5. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #5
    Nov 9, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    hata kama sikujui agent but RIP mzee wa tabata
     
  6. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #6
    Nov 9, 2009
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Sheria yao ya kazi
     
  7. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #7
    Nov 9, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,393
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Nilipoona UwT mwanzo nilidhani ile wing ya wanawake ya CCM inayoongozwa na Sophia Simba!
    RIP agent wa Usalama wa Taifa
     
  8. Lyangalo

    Lyangalo JF-Expert Member

    #8
    Nov 9, 2009
    Joined: Sep 10, 2009
    Messages: 677
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    poleni, ila tuliahidiwa hakika tutakufa.
     
  9. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #9
    Nov 9, 2009
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Poleni sana familia ya Agent mtiifu .Ujumbe huu wa kifo unaokena kuwa na mambo zaidi .
     
  10. p

    p53 JF-Expert Member

    #10
    Nov 9, 2009
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 613
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    RIP
    Hivi Mwanakijiji hizi habari unazipataje kama na wewe si mmoja wao?Haya bana sisi tupo tu!!
     
  11. D

    Dotori JF-Expert Member

    #11
    Nov 9, 2009
    Joined: Nov 3, 2007
    Messages: 547
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kulikuwa na umuhimu gani wa kutoa bandiko hili kama jina linafichwa?
     
  12. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #12
    Nov 9, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...meseji copied and decrypted.
    Poleni wafiwa, Mw'Mungu amrehemu Mar'hum.
     
  13. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #13
    Nov 10, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,442
    Trophy Points: 280
    sheria ya usalama ya Taifa ya Tanzania ya 1996.
     
  14. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #14
    Nov 10, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,442
    Trophy Points: 280
    kwamba wao wenyewe wajue kuwa kuna watu wanajali kile wanachofanya; ni mashujaa wasioimbiwa nyimbo. Ukienda pale makao makuu ya CIA utaona ukuta mmoja una nyotanyota...
     
  15. N

    Natasha Ismail JF-Expert Member

    #15
    Nov 10, 2009
    Joined: Jul 14, 2008
    Messages: 472
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 60
    MKJJ,
    Hiyo sheria inafanya kazi kwa wote au?maana naona Marhum DGI E.Mzena alitajwa tu alipokufa japokuwa zaidi ya miaka 30 alikuwa kastaaf?
     
  16. N

    Natasha Ismail JF-Expert Member

    #16
    Nov 10, 2009
    Joined: Jul 14, 2008
    Messages: 472
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 60
    Mtaje jina tu usiogope kaka.
     
  17. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #17
    Nov 10, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    naona hii ni thredi ya U.W.T
    thank god mmeamua kujiweka wazi kabisa

    MAMBO HADHARANI
     
  18. M

    Magezi JF-Expert Member

    #18
    Nov 10, 2009
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,733
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mbona mkapa haulizwi kifo cha Gen. Imrani Kombe??
     
  19. Kiroroma

    Kiroroma JF-Expert Member

    #19
    Nov 10, 2009
    Joined: Feb 6, 2009
    Messages: 341
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Kwani hamjui mzee mmojawapo alikuwa Mh.Ng'itu??Huyu wa Tabata ngoja niwaulize wachapa plau wa mtaani wataniambia jana plau ilikuwa kwa nani... kule Tabata.
     
  20. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #20
    Nov 10, 2009
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mzee Mwanakijiji mimi namjua jina na nilikuwapo msibani, na aliesoma Wasifu alisema kwa uwazi kabisa Kuwa aliajiliwa kama usalama wa Taifa, akifanya kazi nchi mbalimbali mojawapo ikiwa USSR, aliingia huko baada ya kukataa kwenda Makerere University.
    Alikua mzalendo sana amekufa akiwa hajajilimbikizia mali. hakutisha watu kwa nafasi yake, hakua mdokozi wa mali za UMMA.
    Rest in Peace mzee.....
     
Loading...