Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Poleni sana.

Discussion in 'Sports' started by Landala, May 29, 2011.

  1. Landala

    Landala JF-Expert Member

    #1
    May 29, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 895
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Ni kawaida ya watanzania kupeana pole pale unapomuona mwenzako yupo katika hali Mbaya,napenda nianze kuwapa pole mwenyeji na wakazi wa mkoa wa Mwanza kwa kufungwa na Mbeya kwenye fainali ya Taifa cup,pia niwape pole wapenzi na wanachama wa Simba sport club kwa kufungwa 3 - 0 na timu ya Waydad Casablanca ya Morroco,mwisho nawapa pole mashabiki wa Man u kwa kulikosa kombe la klabu bingwa ulaya kwa kupewa kipigo cha mbwa mwizi toka kwa vijana wanaocheza mpira wa kuvutia wa BARCELONA.Jueni na tambueni kuwa mpira una matokeo 3 yaani,kushinda,kufungwa na kutoka sare.Huo ndo mpira.Big up 2 BARCELONA KWA KUCHUKUA UBINGWA.
     
  2. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #2
    May 29, 2011
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Ukisikia uchokozi ndio huu!
     
  3. Edson Zephania

    Edson Zephania Verified User

    #3
    May 29, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Haya kalale
     
  4. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #4
    May 29, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,146
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    huu wa leo ulikuwa na matokeo mawili tu. Ufungwe au ufunge.
     
Loading...